Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiệp cưới tự làm (vừa mới được đăng báo)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vô Danh Vô Thực (bị xóa), 6/4/15.

Lượt xem: 23,921

1. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Ý tưởng thì OK nhưng cách thể hiện nó thì rất lộn xộn ko mang tính liên kết cho lắm, ko có 1 style chung cho các thành phần như bì thư hay lời ngỏ
    Chất liệu như bạn nói mua giấy A4 bt về in "tức gáy fort" thì rất chuối với idea này.
    Cuối cùng là bảng chỉ đường , bạn ko nên ghi cái vụ cảnh báo CSGT thì hơn.
    Vô Danh Vô Thực (bị xóa) thích bài viết này
  2. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

Hôm nọ mình đã xóa bái viết này rồi, không hiểu sao giờ nội dung vẫn còn :)
    Cám ơn những lời chúc phúc của các bạn cũng như những lời góp ý chân thành về viết kế và nội dung nhạy cảm ^^
    mình chỉ là một thằng thiết kế quèn chưa qua trường lớp (vì mình học bên kinh tế) nên nhờ những lời góp ý mà mới nhận ra những lỗi về layout và phong cách :D khoản chất liệu thì mong các bạn thông cảm cho vì mình không có đủ khả năng in trên chất liệu tốt. Còn về nội dung "cậu vàng" có lẽ khiến nhiều bạn bức xúc, mình xin rút kinh nghiệm :)

Một lần nữa cám ơn các bạn có thành ý ở trên nhiều nhé :)
  3. Việt Linh

Việt Linh Thành viên cấp 1

Những đoạn đường có CSGT trong thiệp là mấy chốt tụi nó lập ra ăn tiền người dân vs các luật vô cùng nhảm nhí nên mình nghĩ gọi "cậu vàng" còn nhẹ
  4. hellearth

hellearth Thành viên cấp 1

Quá tuyệt vời thớt à :D
  5. pqhuy43

pqhuy43 Mới đăng kí

Vô Danh Vô Thực cho mình xin hướng dẫn tạo tờ rơi phong cách Đảng được không? Nhìn độc đáo quá.
  6. xfile

xfile Thành viên cấp 1

Thiệp thì độc là độc thật đấy. Nhưng mấy ông bị tẩy não thế nào mà lại gọi CSGT là vậy?
    Trong tình huống bình thường, tức giận nói thì tạm chấp nhận.
    Đám cưới mà lại ghi như vậy thì nên xem lại tư cách và đầu óc của mình đi. Xem có bị nhồi vô thứ gì không hay không
  7. hienpham

hienpham Mới đăng kí

bạn ơi share PSD với dc ko :(
  8. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

điểm nhấn là mục cảnh báo cậu vàng ở những điểm nóng, :) bác chủ vui vãi :)
  9. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

lâu rồi ghé lại topic cũ, cám ơn những lời khen và lời chúc của các bạn. Có vài bạn bức xúc về việc dùng từ "cậu vàng" để chỉ CSGT, mình cũng không muốn tranh cãi vì các bạn có lý do riêng và mình cũng vậy, nếu không thích thì cho qua hen :D
  10. phudq90

phudq90 Thành viên cấp 1

Dân ĐN khinh bỉ CSGT với CA nói chung lắm, nên thớt gọi như vậy thì chắc thớt cho là bình thường.
    Không biết trong số khách mời của thớt có ai trong ngành không, hoặc con cháu anh chị gì làm CSGT không biết họ đánh giá gì về thớt.
    Dại quá thớt ơi.
  11. Nhữ Mạnh Hiển

Nhữ Mạnh Hiển Thành viên cấp 1

like mành mạnh
  12. vuadietruoi

vuadietruoi Banned

Độc đấy nhỉ. In cái ngày luôn, khỏi sợ bác nào cố tình quên..hì
  13. v0danh

v0danh Thành viên cấp 1

Hay, nhất cún
  14. tuds

tuds Thành viên cấp 1

bác này phong cách ghê :D
  15. Umbalas

Umbalas Thành viên cấp 1

HOI UC
  16. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

CSGT dân tránh như tránh hủi, bởi vì xui xui gặp thằng bắt đểu thì rất phiền phức, cho nên cứ thấy là né cho lành
    thực chất 10 thằng CSGT hết 8 thằng trình độ văn hóa rất thấp, học hành ko tới nơi tới chốn đút lót chống lưng để vào ngành, cứ nhìn thấy ông thứ trưởng là biết, cho nên đừng mong những đứa như thế hi sinh quên mình gì đó, nó ăn tiền dân là chính, bất đắc dĩ lắm mới phải làm chuyện gì đó nguy hiểm.
  17. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

behemap bác bị sao thế bác????
  18. chanhchua

chanhchua Thành viên cấp 1

Mần zăng giừ, ganh tỵ wa đi. :P em cũng đang muốn làm 1 bộ độc thì đáo mà u với tối quớ. ^^ like cho bác zui nhá!
  19. bdesign

bdesign Banned

Ví CSGT là chó? Có phải bao gồm luôn những chiến sĩ CSGT vì dân quên mình, hi sinh mạng sống để hoàn thành nhiệm vụ không?

Một chiến sĩ DLV đắc lực, hoặc một người bình thường đã bị tẩy não "chỉ biết còn Đ còn mình" cho biết.
  20. Tôm Bạc

Tôm Bạc Thành viên cấp 1

Ý tưởng rất hay, nhưng font chữ thì không thích lắm, nếu viết kỹ hơn sẽ đẹp.

Ủng hộ diễn đàn