Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết Kế album cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi huutruc0205, 4/12/12.

Lượt xem: 6,523

1. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Mình cũng đang tự làm studio online, kĩ thuật không phải quá khó, cái khó là ý tưởng sao cho độc đáo, ko nhàm chán, mà vẫn phải đẹp + phù hợp thuần phong mỹ tục Việt Nam.
    khi đã có ý tưởng thì làm đơn giản thôi.
    Bạn cũng có thể tham khảo mẫu template của 1 số studio nước ngoài, như thế sẽ độc đáo hơn.
  2. huutruc0205

huutruc0205 Banned

anh em nào có file psd album cưới ko, share cho mình với, để mình học từ từ củng dc
  3. phunguyenvan

phunguyenvan Mới đăng kí

bac len mang dow ve roi lam theo .minh cung dung cach nay de lam album . bat truoc roi tu tu minh lam dc a ;)
  4. RjnKaNj

RjnKaNj Thành viên cấp 1

mình đang cần người hợp tác thiết kế album ,có ai ở ngoài HN ko ạ!? mình thix phong cách đơn giản và ép màu ngoài đó ,bạn nào có quan tâm thì email cho mình nha: hiphop_conghoa@yahoo.com
  5. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

tài liệu thì nhiều, nhưng cũng chỉ là lí thuyết. Không có dạng tài liệu cầm tay chỉ việc làm ra sao dàn trang thế nào đâu.
    Tất cả đều dựa trên sự "vừa mắt" và tất nhiên là phải có "bột" thì mới gột "hồ" được. ảnh chụp cho 1 album thiên biến vạn hóa, xong xuôi khách lại chọn. Cái khách thích chắc gì mình thích và ngược lại. Lỡ như 60 tấm khách chọn >2/3 toàn frame ngang thì dàn 1 kiểu hay toàn frame dọc thì lại khác.
    Nói chung là mình thấy đẹp, khách thấy đẹp mà lại vừa túi tiền cũng là cả 1 quá trình gian khổ đấy :)

Ủng hộ diễn đàn