Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế bao bì mỹ phẩm - nhận diện thương hiệu

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi RickyZ, 21/12/15.

Lượt xem: 2,963

1. RickyZ Thành viên cấp 3

Chào các anh em diễn đàn,

Mới đây mà đã hết năm còn vài ngày nữa là chuẩn bị sang năm mới, nhìn lại công việc thiết kế 1 năm qua cùng làm được vài brand cho khách hàng mình thấy cũng tạm tạm :-?, nên gửi lên cho mấy bác xem, góp ý nhận xét để mình rút kinh nghiệm và học hỏi thêm.

mời anh em []==[]

...
    hoandsgHảo Hảo thích bài viết này.
  2. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Mình thấy cái bên trái đáng để ở giữa nhất :D
    Nguyễn Tất ThắngHi im Bisu thích bài viết này.
  3. mình cũng thấy cái bên trái nhìn đẹp nên để giữa
  4. RickyZ

RickyZ Thành viên cấp 3

mình không để cái bên trái vào giữa do khối lượng nó cao hơn, 2 sản phẩm để bên hông là 130 ml cái chai nó to hơn cái 75 ml mấy bác ơi

có lý do mà :))
  5. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

hỳ, show mẫu thôi mà, để ý khối lượng chi dữ rứa :D
    Đẹp đế :like:
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình thấy quả Râu nên để ở giữa.
    Fun nhé. :">
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Cái này chắc thớt làm bằng corel, vì ngày xưa mình học corel cũng được làm bao bì sản phẩm.
  8. RickyZ

RickyZ Thành viên cấp 3

K.Trang mình làm bằng ilustrator bình thường mà bạn, thật ra phần mềm nào cũng làm được cả Word còn làm được nữa là :P

mà bữa xin nick bạn lại ko cho??? #:-s
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

RickyZ đúng rồi thớt, nhưng tại hồi tùi mình học đồ hoạ vector thì chỉ có học corel thôi (ngày xưa corel thông dụng hơn) bây giờ thì cũng phải làm AI cho bằng anh em :D
    mà thớt hỏi xin nick gì vậy Skype hả?

Ủng hộ diễn đàn