Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế công trình CLB điện ảnh ! (3ds max + photoshop )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Thanh Tịnh - lovedesign, 15/12/12.

Lượt xem: 6,463

1. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

1. Sao clb mà nhìn giống đền parthenon thế bác ;))
    2. Bác không dùng HDRI đúng không :-B
    3. Bác dùng đèn gì thế, nói thật là hơi ảo bác ạ :|
    Thanh Tịnh - lovedesign thích bài viết này
  2. danghong

danghong Thành viên cấp 2

có chip i9 à :)))
  3. danghong

đồ án số 3 đã dc vẽ máy rồi à:-?....
  4. Thanh Tịnh - lovedesign

Thanh Tịnh - lovedesign Thành viên cấp 1

mình cũng có ý kiến tương đồng với bạn ở điểm muốn mạnh bạo, muốn bay bổng nhưng ko đc thông qua ý tưởng nào cả, vì nó ko hợp với phong cách hướng dẫn đồ án của ông thầy mình ! đối với ông này công trình thiết kế xong phải xây dựng đc, phù hợp với cảnh quan khu vực. và hình khối thường phải vuông vức. thậm chí ông còn thay đổi yêu cầu của đề bài ! trong đề yêu cầu thiết kế khu vực khán giả là phải có nền dốc ( > 300 chỗ ) mà ông bắt thiết kế nền bằng luôn nên yêu cầu SV phải tìm cách xử lý vấn đề đó , .mình thực sự cảm thấy rất khó khăn khi chon phương án thiết kế này. đây là một đồ án thiết kế mới , ko phải cải tạo. mức độ trung bình. ( đồ án dân dụng 4, thiết kế công trình CLB điện ảnh ) Mình học Duy Tân - Đà Nẵng đó bạn !
  5. Thanh Tịnh - lovedesign

tựa tựa thôi chứ cũng ko hẳn giống đền parthenon đâu ;))
    cũng có xài HDRI nhưng quên đưa đèn vray sun vào nên ko có bóng đổ, bài này mình ko có thời gian đầu tư nên ảo là đúng rồi ! ::) thông số vật liệu mình ko có thời gian chỉnh luôn, có chỗ còn chưa kịp ốp vật liệu nữa kìa ! #:-s
    đồ án thứ 6 rồi bạn ! :)
  6. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

giống đền Parthenon :D
  7. danghong

mà để í khung tên nhé với tên bản vẽ nhé.. lúc vô fb thấy ghi ở trên đồ án dân dụng sô 3 nhưng khung tên lại là số 4:) chưa nộp chưa in thì sửa lun đi :D... bài này coi là chạy lụt thì dc:)).. giống bảo tàng quá
  8. Thanh Tịnh - lovedesign

bài này đúng là chạy lụt đồ án thật, bạn nói sai sót mình mới để ý, hi vọng thầy cô ko bắt bẻ, :| vì đồ án này nộp cũng lâu rồi. 10 người nhìn vào thì 9 người phán nó giống bảo tàng đó bạn ! :)
  9. Thanh Tịnh - lovedesign

bài này đúng là chạy lụt đồ án thật, bạn nói sai sót mình mới để ý, hi vọng thầy cô ko bắt bẻ, :| vì đồ án này nộp cũng lâu rồi. 10 người nhìn vào thì 9 người phán nó giống bảo tàng đó bạn ! :)
    danghong thích bài viết này
  10. kencantho

kencantho Thành viên cấp 1

Giống cái đền thờ thần Zust bên Hy Lạp thế nhỉ :-B
  11. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

RainDo: Avatar bá đạo quá! @_@
    Hồng Sơn thích bài viết này
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đề nghị banned ngay thành viên RainDo. Lý do gì thì cán bộ tự biết !
    Hải Tranggoal thích bài viết này.
  13. Pandore

Pandore Thành viên cấp 1

danghong không bán rộng rãi, chỉ đặt hàng riêng, 12 core 1 con nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn