Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế hay nhận ngay iPhone 7 Plus Red

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Bean Star, 24/4/17.

Lượt xem: 6,306

1. Aspirined

Aspirined Mới đăng kí

chajo
    khoảng này thì em hơi yếu, nhưng em mạnh ở nhìn ngta làm ra cái của mình bác ạ :))
  2. Sunlover

Sunlover Mới đăng kí

VIB đang muốn thu thập các ý tưởng UI và UX à. Cái này chắc phải gom nguyên team mới may ra thắng nỗi
  3. gauvidai

gauvidai Mới đăng kí

Sinh viên mới ra trường liêu có đua bằng các bác không hix
  4. Aspirined

Aspirined Mới đăng kí

thi 2 vòng, mỗi vòng thi 1 chủ đề vậy vòng 2 có được làm cùng chủ đề vòng 1 không thớt :|
  5. gauvidai

gauvidai Mới đăng kí

chủ thớt cho em xin cái thể lệ rõ rõ tí, sao nội dung bài còn mập mờ cách thi quá vậy :|
  6. fixedgear

fixedgear Mới đăng kí

bắt buộc thi trên bold thôi không dùng tool khác được à
  7. Aspirined

Aspirined Mới đăng kí

Mình tham gia cũng dạo 1 vòng rồi chuyển idea ngta ra cái của mình và làm nó đặc sắc hơn :)) em thấy hầu như VN mình cũng lam vậy thôi, đó cugn4 gọi là sáng tạo mà
  8. hoacodai

hoacodai Mới đăng kí

thánh đạo đây rồi… sky ơi =))
  9. yeuemmaimai

yeuemmaimai Mới đăng kí

Cuộc thi này cũng hay nhỉ, mình mới biết bold và giờ bỏ chút ra mò mẫm xong thi luôn
  10. truongvan1

truongvan1 Mới đăng kí

Sinh viên mới ra trường nên thi để nhỡ có giải cái quất vào CV đi xin việc ngon lành cành đào
  11. Hải Việt

Hải Việt Mới đăng kí

trước giờ mình xài bold cũng tham gia thi vài cuộc thi trên này, cảm thấy khá thú vị. Cuộc thi nào cũng giải thưởng hoành tráng (hoành tráng so với cơ cấu cuộc thi), tuy chưa dc giải nào nhưng mình khá thích tham gia các cuộc thi trên bold
  12. gauvidai

gauvidai Mới đăng kí

mình design bằng pts rồi tham gia được ko? Mình chưa rành bold lắm :D
  13. chajo

chajo Mới đăng kí

gauvidai bold dễ xài lắm bác ơi, công cụ này có kho hình sẵn rồi nên chẳng cần phải lo mua hình. Dường như cuộc thi bắt buộc làm trên bold thì phải
  14. gauvidai

gauvidai Mới đăng kí

pts sẽ có nhiều tool hơn, mình xài bold có cần phải mua gói gì không?
  15. chajo

chajo Mới đăng kí

bold giá khá rẻ bác ạ, gói Pro chỉ 19% 1 tháng, em thấy trên site có để giá mà
  16. gauvidai

gauvidai Mới đăng kí

Kho ảnh của bold quá lớn, lựa ảnh nào thích hợp cũng muốn nổ não ahuhu
  17. truongvan1

truongvan1 Mới đăng kí

ít quá cũng khổ mà nhiều quá cũng khổ nhể =))
  18. yeuve

yeuve Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi hình như bold không có type tiếng Việt duoc à, em đang làm muốn đánh tiếng Việt lại lỗi font hix bác nào cao tay chỉ em với
  19. yeuve

yeuve Mới đăng kí

em đang dùng trial hình như bị hạn chế hơi nhiều hix
  20. chajo

chajo Mới đăng kí

tức nhiên sẽ có hạn chế rồi, nhưng kho ảnh khổng lồ đó bạn đủ để thiết kế làm content fanpage chuyên nghiệp rồi đấy

Ủng hộ diễn đàn