Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế nhà cấp 4 như thế nào để người nước ngoài chịu thuê?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Tsukiko, 11/5/17.

Lượt xem: 3,326

1. Tsukiko Mới đăng kí

Như Topic ở trên, mình đang muốn tìm hiểu xem với thiết kế một ngôi nhà cấp 4 có diện tích khoảng 25 met vuông với giá khoảng 100 đôla có đầy đủ nội thất và tiện ích trong nhà thì liệu người nước ngoài có chịu thuê không? Hơn nữa, khu nhà mình thuộc ven sông nhuệ đoạn Cổ nhuế Hà Nội. Với địa thế như vậy người nước ngoài họ có phản cảm không? ( Bạn nào sống ở khu này hoặc biết khu này sẽ hiểu)
    Tóm lại là một bản thiết kế đơn giản như thế nào thì người nước ngoài mới chịu thuê nhà!
    Cám ơn các bác!

...
  2. songngu2014

songngu2014 Thành viên cấp 1

Mình cũng ở ven sông Cổ Nhuế đây? :(
    sông này giờ ô nhiễm vl
    nhà cho thuê bạn cứ lát gỗ, bọn nó thích lắm
  3. Tây Ba lô nhiều đội nó cũng không cầu kỳ đâu, chủ yếu sạch sẽ, giá cả hợp lý, an ninh ổn là Ok. Còn về kiến trúc và nội thất bạn có thể tham khảo nhiều trang thiết kế nội thất trên trang diễn đàn này hoặc vô Google tìm thiết kế nội thất nhà cấp 4 hiện đại nhé.
  4. Kỹ sư Dũng

Kỹ sư Dũng Mới đăng kí

Bạn nên cân nhắc cho kỹ nhé, mình đã từng làm với người nước ngoài ở khu công nghiệp Bắc Thăng Long Nội Bài nhiều rồi nên mình hiểu, họ đa số là thuê nhà khu vực gần hồ, hoặc công viên, mà nhà thuê là nhà biệt thự, vì họ là chuyên gia nên họ có tiêu chuẩn đó, còn hiện tại khu đô thị Tây Hồ Tây mà hoàn thiện thì cho Tây sẽ thuê nghiều ở đó, còn bọn Tây ba lô thì nó đến đâu thuê đến đó, không lâu bền, chúng nó chủ yếu ở phố cổ.

Ủng hộ diễn đàn