Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế nhận diên chương trình " Future Now Music Festival " 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Tainguyen, 15/6/14.

Lượt xem: 1,911

1. Tainguyen Mới đăng kí

Đây là bộ thiết kế nhận diện cho chương trinh Future Now Music Festival 2014 vừa diễn ra tại Tp. Hồ Chí Minh. Mọi người cho mình thêm ý kiến để hoàn thiện hơn cho mùa tiếp theo của chương trình.
    Các bạn có thể xem " Full " dự án này tại link: http://bit.ly/1lw7lmm

Cảm ơn mọi người ^^ !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/6/14
    Phạm Hữu Dư, snowpjeceHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Tainguyen

Tainguyen Mới đăng kí

Mọi người cho mình ý kiến với :)
  3. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

em nhận xét nhé.. nói chung là bộ ap của anh rất music.. đúng chất.... màu sắc okie nữa...
    Nhưng mà em thấy một số chỗ khi có logo mặt trước thì đằng sau k cần logo nữa đâu..... vd như bao thư nếu nhiều quá khiến ap của mình bị tham mà rối lắm... hoặc lấy logo làm họa tiết luôn thì cũng kỳ... Em góp ý theo quan điểm riêng của em thôi nhé.. có gì đừng buồn nha
    Tainguyen thích bài viết này
  4. Tainguyen

Tainguyen Mới đăng kí

Cảm ơn em nhé Cherry Tiên :)
    Cherry Tiên thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn