Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế website bằng Html như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi THUANH, 9/8/16.

Lượt xem: 1,697

1. THUANH Banned

Chào mọi người mình không giỏi code không nói là yếu. Như theo mình tìm hiểu thì muốn thiết kế website hoàn chỉnh cần có giao diện và cả code ? Mình thấy hơn bối rối các bạn có thể giúp mình nói cho mình hiểu được không ạ?

...
  2. arrowwin

arrowwin Mới đăng kí

Nói đại khái giao diện chính là cơ thể của con người, còn code chính là trí não của bạn, nếu ko có code thì ko có não, cơ thể bạn như cái xác không hồn, không làm được chức năng gi như mở mắt, đi bộ, nói chuyện, ăn... Ví von thế cho vui. Giao diện là web tĩnh, có code vào thì các chức năng mới sử dụng được !

Ủng hộ diễn đàn