Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thời này đi xe máy "cùi bắp" ra ngoài đường là sẽ bị xã hội coi thường

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 5/12/13.

Lượt xem: 9,800

1. yun

yun Thành viên cấp 2

Nản thật, cuộc đời đã thiếu lòng tin rồi mà các bác còn đăng những bài kiểu này.
  2. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

đang là sinh viên như tui mình thì có tiền đâu mà mua xe máy ăn còn không xong. buồn quá về định định xã hội
  3. Thành Designer

Thành Designer Thành viên cấp 1

Nói chung xã hội bây giờ cái gì nó cũng nhìn vào cái mặt tiền trc, ít khi tìm hiểu mặt hậu đằng sau lắm =))
  4. Tit Nguyen

Tit Nguyen Thành viên cấp 1

Giờ người ta chuộng vật chất với vẻ bề ngoài mà bác, có một số lượng phụ nữ họ chỉ tìm kiếm sự hào nhoáng bề ngoài vì thế giờ cũng rất nhiều những thằng đàn ông như thế. Em cũng từng bị mà, nhưng chẳng sao.
    Nhưng người mà đánh giá người khác chỉ vì họ đi xe gì thì thật thiển cận quá :D
  5. Mark_winter

Mark_winter Thành viên cấp 1

Mềnh cũng đi xe đạp nè. thiennhatgai tên bác vậy mà có gấu đón đưa, e hơi bị gato rồi đấy >:P
  6. Long Mai

Long Mai Thành viên cấp 1

Vẫn con Dream Thái mua từ những năm 9x bố để lại cho ( Cơ bản vì nghĩ rằng xe chỉ là phương tiện đi lại nên k mua mới ), ĐT 2 tay 2 súng, 1 ip,1 nokia 1280, quần áo thì cứ style thể thao chẳng phải cầu kỳ kiểu cách. Mình vẫn lướt gió ầm ầm ở đất Hà Nội có ai í kiến giề đâu??? Cũng đã từng yêu phải 1 đứa con gái nó thích mẽ ngoài, (thích lấy đt của mình dùng, thích mình mặc quần áo đẹp để đi cùng, thích mình mua xe mới để ngồi cho oai,...) thế là cho nó next. Bởi mình biết nó yêu mình vì trc đó mình xài ip. Thế là đã cho biến ngay và luôn

Ủng hộ diễn đàn