Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo offline mini TPHCM vào tối Chủ Nhật (8/6)

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 8/6/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 13,551

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Lời đầu tiên xin phép mọi người thông cảm vì lập topic thông báo offline hơi trễ, vì tối mai offline mà giờ mới thông báo đến anh em. Cũng mấy tháng rồi anh em diễn đàn khu vực TPHCM không giao lưu nên quyết định tối chủ nhật này (8/6) tổ chức 1 buổi ăn nhậu giao lưu hâm nóng lại nhiệt huyết ăn chơi :D

Hình ảnh offline gần đây nhất, cũng tại địa điểm này (xem full ảnh tại đây)​

Mình xin vào thằng vấn đề luôn là offline mini lần này vẫn như mọi khi, đó là họp mặt ăn uống giao lưu làm quen, trau dồi kiến thức. Sẵn dịp offline mình cũng muốn chia sẻ đến anh em kế hoạch sắp tới của diễn đàn chúng ta.

Trên là mình đã nói sơ qua về lý do của buổi offline, còn bây giờ mình xin nói địa điểm, thời gian và kế hoạch cụ thể của buổi offline.
    • Địa điểm: tất cả họp mặt chờ nhau ở chân cầu Thanh Đa (cầu Kinh/cầu Bình Quới). Mọi người chạy hướng Xô Viết Nghệ Tĩnh đi qua hết cầu thì dừng ở dưới chân cầu nha, ở ngay vị trí mũi tên bản đồ nhé.
    • Thời gian: trước 19h có mặt ở điểm hẹn nhé, bạn nên tới sớm hơn chứ tuyệt đối không nên trễ hơn.
    • Sau khi tất cả họp mặt, đúng 19h chúng ta sẽ tiến đến quán gần nhậu bình dân gần đó nhé.
    • Chi phí thì chia đều nha, con trai cũng như con gái (dự kiến mỗi người khoảng 100k).
    • Sau chầu nhậu giao lưu làm quen nhau, tùy hứng chúng ta sẽ có thể đi tăng 2 đâu đó để kết chặc tình thân ái :D (dự kiến là đi karaoke ở gần ngay đó nhé)

Sau đây là bản đồ chính xác địa điểm họp mặt: (trước 19h)

OKAY!!! Nếu bạn nào có thời gian, có điều kiện kinh tế và cảm thấy muốn giao lưu làm quen cùng mọi người (mọi người yên tâm đi, bảo đảm vui chơi hết mình, trước lạ sau quen) thì hãy đăng ký bằng cách comment trong topic này để xác nhận nha!!!! Đã comment xác nhận thì phải đi, không đi cũng gọi điện báo nhé, hãy là người có trách nhiệm :D

Và sau đây là số điện thoại của mình: 0933xxxxxx, tối chủ nhật tuần này ai cần thì gọi vào số này nhé!!!

Cuối cùng, ai có thắc mắc gì thì cứ gửi vào topic này mình sẽ giải đáp ngay nhé! Và mình hy vọng có bạn nào đó sẽ hỏi là "Em mới tham gia diễn đàn liệu có được đăng ký offline ko?". Xin thưa là bất cứ ai cũng đều có thể tham gia nhé, quan trọng là có muốn hay ko thôi ^^

...
    H_T, Hồng Sơn, Hoàng Phượng4 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình xin được phép đăng ký mở màn topic này luôn nhé!!! :3 :3

Tối CN này mình đkí đi 2 người (mình và bạn gái)

(Ai có nhu cầu dắt bạn bè theo thì cứ tự nhiên nhé, nếu có thì nói rõ đi bao nhiêu người khi đkí nhé)
    Tôn Thương, H_T, gigiboz2 người khác thích bài viết này.
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Sr, đợt này không thể tham gia :D hi vọng lần sau thông báo sớm hơn nhé -.-
  4. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

HN lại mưa vì GATO rồi . ==
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Sáng mai e về quê rồi.... Nếu chiều tối e lên kịp thì cho e xin 1 sờ lót nha :)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Ở Bình Dương cũng đu đeo, cho 2 slot nhen Ad:D
  7. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Em xin chào các bác, các bác nhìn zô thì có thể thấy em là một người mới tham gia vào gia đình Vdz này, đúng thật là em mới tham gia nhưng thật ra em đã biết Vdz cũng rất lâu rồi và em cũng đã học lỏm được rất được rất nhiều từ các bác qua các bài tut :))
    Em cũng cảm ơn bác Dư nhưng vì 1 vài lí do nên em không đi được :D
    Nhân đây em cũng xin cám ơn các bác mà em cũng đã từng học lỏm ^^
    Và cũng xin chúc gia đình Vdz càng ngày càng lớn mạnh hơn :D
    Phạm Hữu DưThịnh Zombie thích bài viết này.
  8. Từ Triều Châu

Từ Triều Châu Thành viên cấp 1

Hi vọng diễn đàn offline nhiều và thường xuyên hơn để những người mới như mình làm quen thêm các anh chị lớn..
    Thịnh Zombie thích bài viết này
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

choa mệ ui, ko đi dc ùi, bùn hiu hắt =((
    mún đi kinh khủng=((
    xa wá T_T
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/14
    H_TThịnh Zombie thích bài viết này.
  10. nguyenthang.3301

nguyenthang.3301 Thành viên cấp 1

Admin thông báo hơi trể, thấy hơi ít người đăng ký
    Hy vọng đông vui
  11. 801230

801230 Thành viên cấp 2

xa qua' @@
  12. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

ACE ở TP Vinh tối ai có nhạ hứng ra quán hành uống bia hơi cho mát nha
  13. tran00minh00hieu

tran00minh00hieu Thành viên cấp 1

Muốn đi off như nhưng lịch cận quá ko chuẩn bị kịp rồi !, Thôi hẹn lần sau vậy ???
  14. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Muốn đi lắm (chắc lần cuối ở Sì Gòn)...
    Nhưng mà ko có xe. Có ai gần Big C Trường Chinh ko cho đi ké với :like:
  15. Ngô Đức Huynh

Hoàng Phượngnguyenthang.3301 thích bài viết này.
  16. Hoàng Phượng

17. Ngô Đức Huynh

Hoàng Phượng: vậy đúng 5h50 [(+)(-)10p] e đợi chị ở chỗ cây xăng ngay bigc đó nha.
    Có gì thì chị nt cho e: 01655542554
  18. Hoàng Phượng

uh. Vậy mình đăng kí 2 suất nhỉ Ngô Đức Huynh
    SĐT chị: 01649843254
  19. Hoàng Phượng

Mà quên Đt chị hết pin quên sạc ở cty mất tiêu rồi. Đúng 5h 50 chị ra đó nha. mà avatar là đúng hình e đúng ko? Để ra chị còn nhận ra nà. Ngô Đức Huynh
    Còn e vô đây coi cái mẹc của chụy trước hỉ: https://www.facebook.com/hoangphuong38
  20. Ngô Đức Huynh

Hoàng Phượng: hình chị thì e nghiên cứu nãy giờ rồi... Cứ biển số 60N7-7079 là e á.
    Hoàng Phượng thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn