Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Đã có giao diện di động, truy cập tiện lợi hơn bao giờ hết

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/11/12.

?

Bạn có ủng hộ giao diện di động này không?

1. Hoàn toàn ủng hộ.

90.7%
  2. Không thích giao diện mobile cho lắm.

9.3%

Lượt xem: 22,440

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bó tay bác! Bác ko chịu đọc cmt gì cả, mình đang nói đến vấn đề giao diện mobile có nhỏ quá hay ko? Chắc bác chưa lướt web = đt cảm ứng bao giờ àh? Lươt web = đt cảm ứng thì phải dùng ngón tay để chỉ vào, mà nếu như giao diện nhỏ quá sẽ khó chỉ tay vào để lướt vì nếu như giao diện nhỏ quá thì sẽ khó chỉ tay chính xác nơi mình muốn vào bác hiểu chứ?

Còn nếu xài đt bàn phím thì chỉ cần bấm phím kéo chuột kéo lên kéo xuống thôi nên ko wan trọng giao diện có nhỏ quá hay ko?

Nói túm lại là cái này có thể xài cho tất cả các thiết bị di động, còn cái mình muốn test là thử test trên đt cảm ứng xem có thực sự dễ lướt trên giao diện mobile của diễn đàn hay ko?

Mà đt cảm ứng thì đâu nhất thiết phải là iPhone hay iPad? cái LG cảm ứng tầm 2tr cũng lướt ầm ầm còn gì :)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  2. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

đăng nhập đc mà taz :like:giao diện tạm ổn nhưng hơi nhỏ bác Dư ơi :-s
  3. Phạm Hữu Dư

Hơi nhỏ là sao :-? Thấy full màn hình thế kia còn gì :|
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Em cũng vùa test trên Galaxy SII, giao diện có vẻ hơi nhỏ với ngón tay. Muốn ấn vào 1 topic hơi khó, font chữ có vẻ hơi nhỏ nữa :D
  5. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

:like: giống ý e đấy ạ
  6. Béo

Béo Thành viên cấp 2

ngon rồi :) trên đt thì chỉ cần xem được nội dung thôi càng đơn giản càng tốt :)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Chưa có để test trực tiếp nên chưa biết sẽ ra sao, tuy nhiên đã là giao diện mobile thì tất nhiên nó phải nhỏ hơn rồi, cho nên khi lướt chịu khó ấn kĩ kĩ 1 chút :D

Ai có điều kiện thì quay cái video test trên đt cảm ứng mình màn hình nó nhỏ như lào lào :))
  8. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

em bít chụp màn hình thôi k bít qay a ơi :D, cũng k nhỏ lắm, nếu chịu khó nhấn kỹ thì ok \m/
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Nhà nghèo xài samsung s6300i nên web bác e vẫn chưa vào mạng nổi ;)) bùn quá
    hà điệu thích bài viết này
  10. Phạm Hữu Dư

Chuẩn, vẫn chưa hiểu vì sao mà mấy đt cùi cùi vào = OperaMini lại k nỗi! Test con Nokia-C3 của bạn gái thì vào ầm ầm :D
    goalhà điệu thích bài viết này.
  11. Béo

Béo Thành viên cấp 2

để text thử cái cảm ứng cùi của em ( không phải xì mắc phôn nha )
  12. Đức Idol

Đức Idol Thành viên cấp 1

Em có con này [​IMG]thì có dùng đc giao diện mới ko anh Dư ^^
  13. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

phê hẳn
  14. Béo

Béo Thành viên cấp 2

Text cmt bằng đt cùi, hình review đang up
  15. Béo

Béo Thành viên cấp 2

Đây là đt dùng để text Sasmung B3410 (hàng cổ, chạy Java, trình duyệt Uc Browser 8.7)

Dây là phần review
  16. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

nhà em nghèo k có đt nhưng cũng tks bác dư \m/
  17. TrầnTrà

TrầnTrà Thành viên cấp 1

Mình dùng C5-06(Nokia)thấy cũng được,vào forum nhanh,kích cỡ nội dung cũng được.Nói chung là tốt
  18. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:D Đã test trên con Nokia 700 của em. Sử dụng thì tương đổi ổn. Bấm cũng dễ đấy chứ. Không nhỏ đâu. Cơ mà ko đăng nhập được bác Dư ạ
    Đây là lúc ms vào!
    Màn hình đăng nhập
    [​IMG]:D và cuối cùng là:
  19. Béo

Béo Thành viên cấp 2

ak mà quên mất. Đăng nhập zô được mà thoát ra không được =))
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đã test....ngon đấy :D

//cơ mà login ko đc
    Béo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn