Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo nghỉ phép của Supporter

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hồng Sơn, 8/8/15.

Lượt xem: 1,847

1. Hồng Sơn Helper

- Chào tất cả mọi người trên diễn đàn mình là Dù Kun phụ trách mảng hỗ trợ các vấn đề liên quan tới Đồ họa và IT trong suốt thời gian diễn đàn ra đời. Tuy nhiên thì từ hôm thứ 3 tuần này tới giờ mình phải vào viện với người nhà liên tục cho nên là việc trợ giúp giải đáp các thắc mắc của các bạn bị hạn chế đi rất nhiều.

- Vì thế nên mình không thể hoạt động đc nhiều trên này. Đã vậy lap của mình cũng đang bị lỗi chưa sửa chữa được. Vậy mình thông báo cho tất cả mọi người được biết là mình tạm thời nghỉ phép. Trông cậy vào những bạn có am hiểu sâu trong lĩnh vực này thì giúp mình hỗ trợ các thắc mắc trên diễn đàn nhé. Mong tất cả các bạn thông cảm cho sự bất tiện này của mình. Mình cũng chả biết là khi nào mình sẽ trở lại nữa nhưng cũng tầm khoảng hết tháng 8 này đấy.

Dù Kun Supporter.

...
    songbangao, dienbinh, Hà Bơ5 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chúc mẹ em mau khỏi bệnh để sớm comeback nhé ;)
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Chúc bác gái mau khỏe!
    Quay lại sớm bạn nhé :3
  4. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

chúc người thân chị mau bình phục.
    P/s đây là lần đầu tiên em thấy nick chị trên diễn đàn, hihi
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cảm ơn mọi người đã quan tâm. Mình sẽ trở lại trong một ngày không xa.
  6. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Đại thẩm, sớm bình phục nhé :3
  7. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

chia sẽ cùng bác
    Hồng Sơntamcoi1981 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn