Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo offline miền bắc tại HN - Tập 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi cudyandem, 23/9/12.

?

Bạn có muốn tham dự buổi offline này không?

Bình chọn đã đóng 30/9/12.
  1. Có - Tất nhiên rồi!

66.7%
  2. Không - Chả có ý nghĩa gì cả...

0 vote(s)
    0.0%
  3. Có nhưng chưa chắc đến được vì lý do abc ...

33.3%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 25,647

1. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

hì.t cũng đang định.cơ mà tháng này chưa nhận lương.hề.chán.!
  2. Dzuy Phạm Designer

Dzuy Phạm Designer Thành viên cấp 1

Nghe có vẻ là cũng khá rối rắm đấy nhỉ :P Ọp Ẹp của chúng ta có thể kéo dài đến cả tháng =P~ Em thỳ e không có ý kiến gì ạ. Các bác quyết thế nào sao cho hợp lý thôi !
    Cơ mà e dự đoán là ọp ẹp vào Chủ nhật thứ 2 của tháng 10 ( tức ngày 29,tháng 8,năm 2012 âm lịch) :-j=P~
    P/s: E là e đang ở mãi Fan Xi Păng chưa chắc ọp ẹp thế nào nữa. Nghe ngóng tình hình dưới xuôi của các bác thế nào đã:">
    Google Chrome, EarSon Fix, Anh Dũng Guide2 người khác thích bài viết này.
  3. Lê-X

Lê-X Mới đăng kí

Vote rồi mới để í.. hôm đó về quê roài :(. Để sang tuần đi bạn ơi \:D/
  4. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

=.='' Nchug là có đi thì em chỉ đi được buổi chiều thôi, mà phương tiện k có nên các bác chọn chỗ nào gần bến bus cho em nhờ cái. Hơn nữa là ăn uống kiểu gì .... chát quá T_T Em đang tiết kiệm mua con tablet mà cứ chơi bời thế này thì chắc k bh mua được :-< Vớ vẩn ở nhà tụng kinh gõ mõ cho lành T_T
  5. TylerKid

TylerKid Về hưu

khoản 100k thì chắc mọi người vẫn cố được, lên đến 300k thì khó cho rất nhiều người đây :-? đi ăn muộn 1 chút rồi trà chanh là ổn
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

chủ nhật ngày 7/10 bạn nhé!
    Khỏi lo phương tiện, a nhờ 1 bạn ở gần đưa đón TS tận cổng là được chứ gì. Không thì a qua đón luôn cũng đc. HQV phải k nhỉ?
    Chắc chỉ 100k thôi mà bạn, chương trình giảm tải để buổi đầu đi lấy không khí đã!
    Bạn nào k có điều kiện thì tùy tâm cũng được, vui là chính mà!
  7. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Buổi đầu tiên thì ko cần hoành tráng lắm. Off ẹp uống nước trao đổi cũng được. Mà tốt nhất vào thứ 7 tuần này đi. Vote cho 1 phiếu sáng hoặc chiều thứ 7. :D
  8. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

tớ với bạn cùng đường, cách nhau có mấy chục cái nhà, không ngại thì t qua xế, đỡ phải đi buss
    Tử SaNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  9. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

em thấy có rất nhiều ý kiến trái chiều đưa ra, vậy theo em thì mình tổ chức đơn giản thế này:
    chiều tầm 3-4h tập trung tại công viên...anh em ngồi nói chuyện làm quen và đợi những người đến sau...5h xuất phát đi ăn nhẹ gì đó...ăn xong thì ra trà đá - svd mĩ đình chém ró...chia sẻ...
    có 3 tăng, anh em nào đi được tăng nào thì đi, và với lịch trình như vậy thì e nghĩ mỗi ng chưa hết quá 100k đâu ạ...
  10. InvisibleMan

Tầm tối thì mình chắc ko đi được rồi, có hẹn với bạn đi xem Moto rồi. Tốt nhất buổi sáng cho nó mát mẻ :D Có bạn đi xe bus nữa, đi tối thì ko tiện cho các bạn ý. Mình hi vọng chỉ trà tranh chém gió ở 1 địa điểm nào là ok. Ăn uống thì lên để lần sau.
    pitlamgicudyandem thích bài viết này.
  11. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Mình chỉ đi được chủ nhật thôi =)) học chiều từ 2 đến 7 rồi =)) tốt nhất là đừng gần trung thu, vì lúc đấy mình hết đạn rồi 8-|
    Lần này đừng có quên quà đấy :-w Anh đón tận bến luôn :O
    pitlamgi thích bài viết này
  12. InvisibleMan

Cứ cho 1 cái lịch cụ thể hẹn gặp nhau ở đâu, thời điểm.( Ko ăn uống gì, chỉ trà đá ngồi chém gió là được rồi). Ai đi được thì đi ko đi được thì dịp khác. Không nhất thiết phải có mặt hết. Đăng lại thông báo. Để lại SDT cho tiện liên lạc.
  13. cudyandem

Mình cũng dự tính sẽ như thế. Chủ yếu là chương trình thế nào để có ý nghĩa 1 tí, chứ còn vấn đề khác là phụ thôi mà. Nội dung chính vẫn là các vấn đề design, mỹ thuật. Để ae trao đổi thêm. Người kinh nghiệm thì trau dồi thêm, người mới thì học hỏi, ae lệch ngành thì tham khảo. Mà còn tận 2 tuần nữa thì vội gì. Trước mắt mong zời đẹp k mưa đã! :))
  14. InvisibleMan

Nói chung lần đầu gặp mặt thôi, chưa tính đến việc tranh luận về chuyên môn.
    Off lần 1 lần 2 chỉ chém gió thôi. dần dần rồi sẽ chọn ai đó vào BQT cho những lần off tiếp theo.
    Có BQT rồi sẽ đưa ra kế hoạch, nội dung thật ti mỉ cho mỗi lần OFF.
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cũng như ý kiến của 1 số bạn thì lần đầu tiên chỉ nhẹ nhàng gọi là ra mắt làm quen ai hẹn hò gì thì hẹn ;))

Anh em ta còn nhiều dịp mà :D . Mà dịp gần nhất nữa là Giao thừa năm nay ;))
    cudyandem thích bài viết này
  16. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Mùng 7/10 nhé mọi người=))
    Đừng đổi nữa mình lỡ xếp lịch đến hết tháng mất rồi=)):">
    cudyandem thích bài viết này
  17. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

em xin phép chỉ đi trà chanh có được hem... tình hình kinh kế ko cho phép tại vừa mua cái code SCII :D =))
  18. InvisibleMan

Nhích luôn thứ 7 tuần này đi, tiện đi chơi đi luôn. :D.
  19. cudyandem

Chốt rồi, nhiều ae đồng ý rồi nên chốt 7/10. Để lúc nào mình nhờ admin sửa hộ sau.
    Thoải mái bạn ơi, vui là chính, ra góp mặt đông đủ cũng vui rồi. Đừng nghĩ nhiều thế! :)
    T7 tuần này nếu ae nào có hứng thì mấy mem giao lưu trà chanh buổi tối cũng ok, nhưng nằm trong chương trình giao lưu tự do thôi.
    TONE.Rs thích bài viết này
  20. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ai đi off mình vẽ chibi tặng nhớ;;)
    pitlamgi, TONE.Rs, cudyandem1 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn