Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo offline mini nhân dịp đầu năm - Giao lưu và Chia sẻ (TPHCM)

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/2/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 15,324

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Theo như 1 số lời đề nghị của anh em trên diễn đàn là đầu năm nên tổ chức 1 buổi offline mini nho nhỏ để cùng hâm nóng lại diễn đàn. Nên hôm nay mình quyết định lập topic để thông báo offline mini cho anh chị em nào có nhã hứng tham gia cũng như điều kiện để chung vui.

Hình ảnh mang tính chất minh họa

Đầu tiên mình xin mọi người thông cảm vì thông báo trễ như vậy, lý do là phân vân không biết nên chọn địa điểm nào để tổ chức offline. Rạng sáng thứ bảy lập topic mà tối chủ nhật đã offline rồi!!!

Mình xin vào thằng vấn đề luôn là offline mini lần này vẫn như mọi khi, đó là họp mặt ăn uống giao lưu làm quen, trau dồi kiến thức. Sẵn dịp offline mình cũng muốn chia sẻ đến anh em kế hoạch sắp tới của diễn đàn chúng ta.

Trên là mình đã nói sơ qua về lý do của buổi offline, còn bây giờ mình xin nói địa điểm, thời gian và kế hoạch cụ thể của buổi offline.
    • Địa điểm: tất cả họp mặt chờ nhau ở chân cầu Thanh Đa (cầu Kinh/cầu Bình Quới). Mọi người chạy hướng Xô Viết Nghệ Tĩnh đi qua hết cầu thì dừng ở dưới chân cầu nha, ở ngay vị trí mũi tên bản đồ nhé.
    • Thời gian: trước 19h có mặt ở điểm hẹn nhé, bạn nên tới sớm hơn chứ tuyệt đối không nên trễ hơn.
    • Sau khi tất cả họp mặt, đúng 19h chúng ta sẽ tiến đến quán gần nhậu bình dân gần đó nhé.
    • Chi phí thì chia đều nha, con trai cũng như con gái (dự kiến mỗi người khoảng 100k).
    • Sau chầu nhậu giao lưu làm quen nhau, tùy hứng chúng ta sẽ có thể đi tăng 2 đâu đó để kết chặc tình thân ái :D

Sau đây là bản đồ chính xác địa điểm họp mặt: (trước 19h)

OKAY!!! Nếu bạn nào có thời gian, có điều kiện kinh tế và cảm thấy muốn giao lưu làm quen cùng mọi người (mọi người yên tâm đi, bảo đảm vui chơi hết mình, trước lạ sau quen) thì hãy đăng ký bằng cách comment trong topic này để xác nhận nha!!!! Đã comment xác nhận thì phải đi, không đi cũng gọi điện báo nhé, hãy là người có trách nhiệm :D

Và sau đây là số điện thoại của mình: 0933xxxxxx, tối chủ nhật tuần này ai cần thì gọi vào số này nhé!!!

Cuối cùng, ai có thắc mắc gì thì cứ gửi vào topic này mình sẽ giải đáp ngay nhé! Và mình hy vọng có bạn nào đó sẽ hỏi là "Em mới tham gia diễn đàn liệu có được đăng ký offline ko?". Xin thưa là bất cứ ai cũng đều có thể tham gia nhé, quan trọng là có muốn hay ko thôi ^^

UPDATE

Buổi offline đã diễn ra rất thành công mặc dù số lượng người tham gia chỉ có 16 người ;)

Và sau đây là 1 số hình ảnh của buổi offline nhé mọi người :D

Bonus mấy tấm của bé hà điệu chụp

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình xin được phép đăng ký mở màn topic này luôn nhé!!! :3 :3

Tối CN này mình đkí đi 2 người (mình và bạn gái)

(Ai có nhu cầu dắt bạn bè theo thì cứ tự nhiên nhé, nếu có thì nói rõ đi bao nhiêu người khi đkí nhé)
    Ventmgr thích bài viết này.
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Chúc offline vui vẻ thành công tốt đẹp <:-P
    TONbui, Vent, Hồng Sơn2 người khác thích bài viết này.
  4. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

e ké 1 slot nhá :v
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

1 slot
    Phạm Hữu Dưchipxinh2310 thích bài viết này.
  6. Thành Designer

Thành Designer Thành viên cấp 1

Rất muốn tham gia nhưng vì lí do địa lý xa quá ko đi dc, lúc nào tổ chức ở Đà Nẵng rồi tham gia:((:((
  7. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Em 1 slot ! :D

Up lên nào, mọi người đi chơi cho vui ! ;)
    mgr, Hồng SơnPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

9. hieuanhquyen

hieuanhquyen Mới đăng kí

muốn tham gia nhưng vì lí do em ở xa ko đi dc, lúc nào tổ chức ở Đà Lạt rồi em tham gia
    hieuchelsea1610Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  10. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

oblivion.sofar thích bài viết này
  11. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Lâu lắm rùi không gặp anh em, cho em đăng ký 1 slot nhé :*
    Em k có bồ, nên có ẻm nào mún tán cứ mạnh dạn tán nha =((
    chipxinh2310, Hồng SơnPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  12. nguyen phuong danh

nguyen phuong danh Thành viên cấp 1

emko đi được ,ức chế vl :((
  13. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

ko quen ai, sợ qua đó đè đầu ra chém, e ngại lắm a Dư ạ
  14. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Em 1 slot <:-P
  15. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

cho e 1 vé.
  16. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

em đi nữa
    nhà em ngay XVNT đây, :D
    số thứ tự : hông biết
    tên Hiếu,SĐt 01699525164
    hẹn ae tối mai mình gặp mặt, ^^
  17. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

AE Miền bắc nói chung ( Hà Nội ít gái nói riêng ) Chúc các thím offline Hoành tá Tràng.... em xin thông báo đó là ( em có 1 tin buồn đó là Gấu của em đã có tín vui ) ( vãi 14/2 ):(:(:(
    Emily No1wincro007 thích bài viết này.
  18. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Kính đề nghị bác Phạm Hữu Dư chọn 1 MOD ngoài HN, thấy diễn đàn này phát triển chóng mặt mà thủ đô ko có offline là sao?
  19. TFlash

TFlash Thành viên cấp 1

cũng ham hố mà mới sáng sớm dắt xe ra đường đã làm từ thiện cho các đồng chí áo vàng mất 300k :(
    nmplela thích bài viết này
  20. Đinh Gia Lương

Đinh Gia Lương Thành viên cấp 1

Phải chi tối nay thì đi dc, chủ nhật em thua rồi. chúc buổi off vui vẻ !
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn