Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Tuyển admin cho page VietDesigner.Net

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 20/12/13.

Lượt xem: 6,280

1. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

Ngày trước mình có làm 1 thời gian rồi và không hợp lên bỏ :D
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Úp cho bạn nào đã đk mà chưa pm fb cho page .
    Phạm Hiếu thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

Tuyển lần 2 :
    Nhằm phục vụ nhu cầu đồ họa cho thành viên page Vietdesigner.Net được tốt hơn, không riêng gì về photoshop, Lightroom mà còn về Ai, ID, AF,Flash ...và Video clip nữa . Nên hôm nay mình quyết định tuyển thêm 1 đội ngủ Admin mới biết 1 số chuyên môn trên để cùng hỗ trợ page giải đáp cho mem . Bạn nào có khả năng + Thời gian và muốn chia sẽ với mọi người thì cùng tham gia nhé . hy vọng nhận được sự ủng hộ của các bạn để page Vietdesigner.net luôn là 1 trang tin hỏi đáp và hỗ trợ member nhiệt tình và chất lượng . Thanks All
    Phạm Hữu DưNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Mình hk có kinh nghiệm lắm nên xin nhường cho mấy bác khác :D
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:) mình cũng biết tý mảng psd to html ăn cắp css :)) pts thì 4 năm exp và có xe đạp riêng :))
    Vàng Đen thích bài viết này
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

ặc bây giờ mới để ý : điạ điểm Việt Nam
  7. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

@gà con lạc mẹ hỏi ILovePhotoshop ấy, hắn làm admin page mà :D
  9. ILovePhotoshop

10. ILovePhotoshop

Tuyển lần 3 :

Nhằm phục vụ nhu cầu đồ họa cho thành viên page Vietdesigner.Net được tốt hơn, không riêng gì về photoshop, Lightroom mà còn về Ai, ID, AF,Flash ...và Video clip nữa . Nên hôm nay mình quyết định tuyển thêm 1 đội ngủ Admin mới biết 1 số chuyên môn trên để cùng hỗ trợ page giải đáp cho mem . Bạn nào có khả năng + Thời gian và muốn chia sẽ với mọi người thì cùng tham gia nhé . hy vọng nhận được sự ủng hộ của các bạn để page Vietdesigner.net luôn là 1 trang tin hỏi đáp và hỗ trợ member nhiệt tình và chất lượng . Thanks All
    Nguyễn Gia Khang thích bài viết này
  11. DavidWilliam

DavidWilliam Thành viên cấp 1

Cho mình một vé nhé!! ;;)

Ủng hộ diễn đàn