Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Tuyển thêm admin cho page I Love [Photoshop]

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 15/11/12.

Lượt xem: 25,141

1. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Như nhau cả mà cũng là câu view
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn nói thế thì thôi mình chịu bạn rồi. Mình chỉ muốn hỏi bạn 1 câu ?
    Muốn người ta biết đến mình, mình phải làm gì ?
    Phải chăng là cần giới thiệu mình với người đó, PR mình với công chúng.
  3. Hoàng Phượng

bạn nói đúng, nhưng ở đây mình nghĩ dùng từ Câu view nó ko hợp thời trang cho lắm, bạn ợ
  4. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Lời thật thì mất lòng thế thui. Bác Eminem nói chuẩn quá rồi.
    Đơn giản chỉ cần câu View chuyện khác k cần bik. Nhưng câu View cũng phải bik câu chứ k đơn giản là post post post đâu.
    Eminem thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thời trang là cái gì hả bạn ? Câu view là 1 từ được dùng rất nhiều trong việc PR của 1 trang web hay 1 page. Quan trong là kết quả như thế nào ? Nói hay, nói đẹp mà kết quả kém cũng không nên.
    Admin tuyển thêm là admin cộng tác viên, làm những nhiệm vụ được Admin chính giao cho. Còn việc phát triển page và diễn đàn, Admin chính đã có những kế hoạch rõ ràng ngay từ đầu.
    Làm dâu trăm họ bạn ạ, nên không thể chiều theo 1 số ý kiến cá nhân đc.
    DX_Degeneration thích bài viết này
  6. Hoàng Phượng

Hic mới nói có 1 câu góp ý thôi mà bị chém tả tơi, chắc khỏi vào đây luôn quá. Thím nói mấy cái trừu tượng quá. ^:)^^:)^
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình nói nó cụ thể 1 chút để các bạn đỡ thắc mắc về sau. :D
    Chứ bạn cứ tham gia diễn đàn như bình thường thôi. ;))
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chào bạn! Bản chất của admin page sẽ là post ảnh câu like và post link diễn đàn để câu view! Nghe 2 từ này có vẻ rất phản cảm đúng ko? Bởi vì ko còn từ nào thích hợp hơn 2 từ đó :) Tuy nhiên nếu bạn đã theo dõi page I Love [Photoshop] thì sẽ thấy 2 từ đó rất là bình thường, bởi vì post những bức ảnh đẹp và nghệ thuật chẳng lẽ ko đáng đc like? Và thường xuyên share link diễn đàn để các member cập nhật tình hình và tăng lượng truy cập cho diễn đàn ko phải là câu view sao? Những cái đó là hoàn toàn hợp lý, và cũng thúc đẩy sự phát triển cho page và diễn đàn?

Mình cần tuyển admin giúp mình phát triển page và thúc đẩy diễn đàn đi lên, chứ mình ko tuyển admin bù nhìn và kém hiểu biết! :)
    sun_writer thích bài viết này
  9. Phạm Hữu Dư

Nếu cậu nói như thế thì cho dù cậu có muốn làm mình cũng ko dám cho làm, mình chỉ tuyển những admin thực sự tâm huyết và có hiểu biết, chứ những người kém hiểu biết và thiếu tinh tế thì khó có thể làm admin của page được :)
  10. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Nhìn cái dáng vẻ của I Love PhotoShop dường như có tí thủ thuật trong đó mới lên 100k Like đúng k bác Dư? Theo kinh nghiệm của em là thế.
  11. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

ý bác kêu anh em VDS chơi trò hack Like fb à 8-|
    cập nhật thêm thông tin đi .xem với nội dung của 1 Fanpage như vậy có đáng là 100k ko nhé :)
  12. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

E đăng ký một chân ad page vs ak . câu like là việc e giỏi nhất mà hehe . time 0nl thì 23/7 :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  13. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Vậy bác k hiểu rồi... 1 Page như vậy với số lượng like nhiều như thế nhưng mỗi lần post lên chỉ được khoản 1%. Bác nghĩ sao??? Chả có gì xấu về việc đó cả vì lúc đâu chả ai bik đến mình, khi người ta thấy mình nhiều like người ta sẽ làm theo phong trào.. Hiệu ứng đấy. Cái này em có làm. Và em chỉ nghĩ thế thôi chứ k chắc chắn. Cái đó là do BQT rum chiến lượt của họ em làm sao bik đc.
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  14. Phạm Hữu Dư

Page đi lên từ content 100%, ko hề dùng 1 thủ thuật gì nhé :) Thế nên mình mới cần tuyển nhiều admin để hỗ trợ content cho fanpage hoạt động hết công suất!

Chà, 1 bạn nữ duy nhất đăng ký làm admin page, rất là thú vị đây, lát nữa inbox Facebook a nhé, để xem có nên cho thêm 1 cô gái vào BQT cho nó phong phú ko nào :D Về khoản onl và theo dõi Page và Forum đến giờ thì a hoàn toàn tin tưởng vào sự nhiệt huyết của e ;)

Thật ra ở page nào cũng thế, lượng tương tác ko cao đc bởi vì Mark Zuckerberg đã hạn chế điều đó, muốn có tương tác cao thì bạn phải chi tiền. Những page có tương tác cao thì thường là các Ca sĩ hay Diễn viên nổi tiếng, ví dụ như Võ Hoài Linh hay JVevermind thì họ mới có đc lượng tương tác cao :)
    Phương Kún thích bài viết này
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Cái này mình cũng thắc mắc lâu rồi,thấy fanpage phát triển như vậy,nhưng số lượng Like 1 bài viết nhiều lúc còn thua 1 bài viết nhãm trên tường mình nữa :-s .Tuy nhiên số lượng like nhiều như vậy là do nhiều yếu tố : VDS có nhiêu fanpage,có 4rum mạnh...nên khi các trang đó đc tạo ra,thì các group các fanpage khác sẽ vào like như 1 phần ủng hộ diễn đàn vậy,nên số like cao cũng ko co gì ngạc nhiên lắm :)
  16. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Cho e một vé đợc k Bác Dư!:P
  17. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

gì vậy Ad? cá nhân em không thích làm thôi chứ em có chê bai gì đâu nào, bác câu view thì cứ việc, em có 1 từ nào nói xấu câu view đâu, tự trọng bác cao quá đấy =))
    Với lại chuyện này thì liên quan gì đến hiểu biết và kém hiểu biết và thiếu tinh tế vậy bác? :-B
  18. Phạm Hữu Dư

Nói chuyện với tôi yêu cầu bạn hạn chế dùng emo =))

Cái câu này bạn nói ra là đủ hiểu như thế nào rồi bạn ạ!
  19. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Cá nhân k thích câu view nên không nhận thôi, nên mới nói thế :-B
    Tôi cũng muốn 4rum phát triển vậy, bác câu view thế nào thì tôi trước cũng biết nhưng cũng like và comment nhiệt tình đấy thôi =))
    Tôi ghét loại phán xét thôi bác à, hở ra là nói người này là thế này người kia là thế khác
    Việc bác câu view thì kệ bác, cá nhân tôi xin rút, thế thôi !
  20. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn ghi trong info là 19t. Kém Admin khá nhiều nên đừng xưng tôi thế nghe nó không hay.
    Bạn nc mà cứ dùng emo =)) là sao nhỉ ? Trong khi sự việc chẳng có gì đáng cười. Bất lịch sự. Bên ngoài nói chuyện có hay cười vật vã thế không ?
    Còn về vấn đề liên quan đến Page và Forum, nói thật, bạn hiểu nhưng cũng không nhiều đâu. vì nếu hiểu sẽ không ai ý kiến như bạn cả :)

Ủng hộ diễn đàn