Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo về việc đăng nhập diễn đàn bằng Facebook bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 19/10/12.

Lượt xem: 14,298

1. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hoặc nếu Admin đang bận,bạn là người lịch sự,bạn có thể pm gián tiếp qua mình với cú pháp sau : Chào ILovephotoshop Ẹp dzai,hiên tại e đang ko vào được 4rum,anh có thể nhờ Admin lấy lại pass giúp e đc không,e tên xyz...chưa có bạn trai,sdt em là.... Cũng được nha các bạn ;)
    thuynganquan thích bài viết này
  2. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

ui. ui, ngay bây giờ đây :D
  3. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Ờ chào ILovephotoshop đập chai.
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  4. trần minh đàm

trần minh đàm Mới đăng kí

trời ơi sáng hôm qua vẫn lên FB bình thường hôm nay lên FB cái chỗ đăng xuất có thêm quảng cáo Facebook + với cái create an app gì đó làm mình bực bội khi bình luận + với bài đăng hoài hk dc chán FB ghê sữa dùm e để lên lại bình thường e cảm ơn mấy anh chj
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thông báo đã khắc phục tình trạng đăng nhập bằng Facebook! Những ai đã đươc set password khi đăng nhập Facebook lỗi từ giờ có thể click vào đăng nhập bằng Facebook cũng được, mà vào bằng username + password cũng được.

Nhưng nói chung các bạn nên đăng ký nick diễn đàn theo phương pháp thủ công, đó là điền form đầy đủ để có nick và pass. Sau đó các bạn có thể liên kết tài khoản đó với Facebook. Vì Facebook rất hay dở chứng nên nếu chỉ đăng nhập = Facebook, đụng chuyện là hết vào được forum :)

Trân trọng!

Ủng hộ diễn đàn