Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo về việc khắc phục tình trạng nhờ vả tràn lan trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 27/5/14.

?

Các bạn thấy giới hạn 5 ngày là nhiều hay ít? Nên tăng hay giảm?

1. 5 ngày hơi nhiều, nên giảm xuống chút.

9.8%
  2. 5 ngày còn ít lắm, tăng lên nữa đi.

51.8%
  3. Thôi 5 ngày là đẹp rồi, cứ giữ nguyên.

38.4%

Lượt xem: 20,070

1. Thanh Hải Uchiha

Thanh Hải Uchiha Thành viên cấp 1

5 ngày là đẹp trời rồi.................:):):):):):):):)
  2. ninzarazu

ninzarazu Thành viên cấp 1

Nhờ ko được thì vả thôi :3
  3. iFly

iFly Thành viên cấp 2

mình nghĩ là nên 69 ngày cho đẹp :))
  4. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Hôm trước có làm bài TUT đầu tiên, đọc xong bài của anh Phạm Hữu Dư có động lực làm thêm 1 bài nữa =)) Dạo này bận quá mà quên luôn
  5. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Quá ít :))
  6. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư sao a k làm kiểu mà phải bình luận ít nhất mấy lần đó rồi mới cho đăng bài.....chứ giới hạn ngày như vậy thì e nghĩ cũng như nhau à, "tụi nó" đăng ký xong để đó vài ngày rồi vào nhờ vả....8->:-?
  7. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

Cậu Út nếu làm như vậy sẽ dẫn đến tình trạng spam cmt. đã có nhiều trường hợp rồi, tốt nhất là cứ để giới hạn thời gian, 5 ngày là đẹp rồi, :D
    do dang thích bài viết này
  8. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Em vote 7 ngày, 1 tuần là quá đẹp, cũng là tgian cho các bạn có ý định nhờ vả thực sự học cách giải quyết luôn, vào diễn đàn mà chỉ nhờ rồi phắt là em rất ghét ==
    lebaotrung thích bài viết này
  9. dangduyhao

Anh Dư cho em hỏi, có code nào mà mình đăng ảnh lên, người khác ấn thank mới down được ảnh về không, chứ nhiều đồng chí nhờ xong ko cảm ơn, lấy ảnh rồi mất hút luôn
    do danglebaotrung thích bài viết này.
  10. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

Phạm Hiếu vậy chắc nên kết hợp cả 2 cách đó....:DB-)
  11. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

7 ngày đi cho nó đẹp ad ạ :))
  12. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

dangduyhao: ý bạn là giống bên hdvietnam.com á
    dangduyhao thích bài viết này
  13. lebaotrung

lebaotrung Thành viên cấp 1

1 tuần là em thấy hợp lý lắm luôn đó anh Dư ơi ! với lại những câu hỏi của #49 là em thấy cũng tốt cho diễn đàn lắm anh. Người chia sẽ cũng cảm thấy phấn khích hơn.
  14. Lamnhatphu87

Lamnhatphu87 Thành viên cấp 2

Để từ 5 đến 7 ngày là dc rồi
    Mềnh đăng ký nick hơn một năm mới bắt đầu có comment, 100 comment mới lập 1 topic đầu tiên.:v :v:v :v
  15. PhanTienPhat

PhanTienPhat Thành viên cấp 1

Theo ý kiến riêng mình thì thành viên mới cần tầm khoảng 5 ngày là ổn rồi, lâu quá thì người nhờ lúc đó sẽ nản chí lắm. Với lại khi lập 1 chủ đề nhờ vả nên cần có người duyệt bài rồi mới cho lên thì hay hơn. :)
  16. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

7 ngày là đẹp . Trong thời gian chờ đăng topic nhờ vả biết đâu lại. Lôi tut ra đọc có khi tự làm luôn
  17. Phi Thường

Phi Thường Mới đăng kí

18. Kênh Like

Kênh Like Banned

5 ngày hay 10 ngày ko quan trọng. Quan trọng là phải đóng góp chút ít cho forum trước khi nhờ không thì vả :D
  19. dangduyhao

Ngô Đức Huynh đúng rồi bác ạ, bên đấy cứ ấn thank là mới được down, ko cần cmt cảm ơn, chỉ cần thank là đủ
    Hồng Sơn thích bài viết này
  20. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

Chuẩn đấy dangduyhao mình thấy có mấy 4rum ấn nút THANKS mới hiện link download, và họ còn hạn chế cả xem thành viên nào bao nhiêu bài viết rồi thì mới thấy được link download :D

Ủng hộ diễn đàn