Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo về vụ offline đón giáng sinh ở miền Nam vào tối 23/12

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 20/12/12.

Lượt xem: 7,332

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:-sad: tay to lắm, sao chơi lại
  2. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

chủ nhật này không chen chân vô khu nhà thờ nổi đâu
  3. banbaonylong

đề nghị thým Dư cho hẹn ngay công viên tao đàn, phần lề đường NTMK...từ đó tính tiếp...
  4. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

đi sớm sớm đi ạ....ko thic đi xe thì vác xe vào nhà văn hóa thanh niên roy` đi bộ cho zui :))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Công viên Tao Đàn àh? Cũng là 1 ý kiến đấy :-?
  6. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Ra công viên cũng k ổn đâu. Hehe. Tập trung ở ĐL Đông Tây đê. Chứ công viên nó tổ chức NOel ai cho vào Free???
  7. Phạm Hữu Dư

Đứng ở ngoài cổng
  8. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Các bác có định đi tăng 2,3,4 gì k? À. Chắc rũ bác Vũ Thành Lai đi cho vui bác Dư nhi~. 2 bác học chung trước 1 người khóa trước 1 người khóa sau mà. Hehe
  9. Phạm Hữu Dư

Admin sinhvienit àh? Cậu có biết hắn ta àh?
  10. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Miền nam lắm ad vs mod nên vui, haiz, mềnh ngoài này, muốn mà chả có chỗ đi. Căn bản chả có ai đi mà vui , haiz...haiz...haiz...
    Mai mốt vào Nam đú 1 phén đã đời. Ngoài HN cũng nhiều chỗ, căn bản là mem mới, vs lị phương tiện đi lại hoàn toàn là xe của bộ : Hanoi Bus.
    Chúc mn 1 ngày Noel vui vẻ, có j post hình lên nhé, như ở trên là ai nói có vụ thông cống gì gì đấy.
  11. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Hi. Cũng sơ sơ, có dịp vài lần cafe. Tại bác ấy là bạn của 1 người bạn của em nên bik thôi bác ạ. Để em rũ xem sao. Có nghe bác ấy nói về bác.

Èo. Cứ chơi đê, mà nhớ dùng trà xanh 0 độ giải nhiệt cuộc sống.
  12. Phạm Hữu Dư

HN cũng vui mà! Đăng ký tgia đi chứ ;)

Ok, cũng muốn làm quen với lão này, thử mời hắn xem có tgia ko? :D Mà ông Lai nói gì mình thế? :D
  13. Phoebe Sói

Phoebe Sói Thành viên cấp 1

ực ực.. cái món bánh kia ngon thế.. chẹp chẹp..
  14. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Bác ấy bảo bik cậu học sau bác ấy 1 khóa ấy. Chứ k nói làm sao mà em biết.
    Mà các bác tài thật 2 người học chung trường mà quản lý 2 cái forum bự thật.
  15. Phạm Hữu Dư

Hehe, cũng muốn gặp mặt để sau này có thể cùng nhau hợp tác! Có gì cậu ráng mời thử bác ấy xem sao :D
  16. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Đến ngày đến giờ là xách xe ra đi, mọi người hỏi đi đâu? Tôi trả lời đi offline gặp mặt những người trong forum vietdesigner thân yêu của tôi.
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  17. banbaonylong

ngay ngã tư NTMK + Trươg Định cũng đc. hay xích lên tí chỗ cty lương thực
  18. Trường GiangG+

Trường GiangG+ Thành viên cấp 2

Sang tận Q4 có hơi xa và bụi bặm quá ko nhở! Đâu đó quanh trung tâm cho phẻ mà lại lung linh long lanh ánh đèn đi bác!
  19. Phạm Hữu Dư

Q4 nó sát với Q1 mà cậu làm như Củ Chi hay Bình Chánh thế?
  20. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Có ai tềnh nguyện làm tài xế chở mềnh đi ko nhở

Ủng hộ diễn đàn