Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông điệp nho nhỏ của mình!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ivan Huỳnh, 29/12/12.

Lượt xem: 1,942

1. Ivan Huỳnh Thành viên cấp 1

Mọi người biết đó, vấn đề phân biệt chủng tộc không mấy xa lạ, tuy là càng ngày càng có nhiều người ủng hộ chính sách chống phân biệt chủng tộc, nhưng rất buồn là hiện nay trên thế giới vẫn còn đầy ra đó
    Đặc biệt là mấy em nhỏ ở châu Phi, hôm nay mình xem 1 bài viết trên facebook với bức hình em bé này, không kiềm nổi xúc động.
    Dù gì đi nữa thì chúng ta đều là những con người, nhìn thấy cảnh này, tự dưng thấy tội mấy em đó quá

Nên mình đã mang đến một thông điệp nho nhỏ cho những người bạn trên facebook của mình.
    Đây là avtar hiện tại của mình trên facebook, mục đích của mình là truyền tải 1 thông điệp là đừng phân biệt chủng tộc, chứ ko có ý khoe hàng hay chơi nổi gì đâu nha, mong mọi người đừng ném đá nha.

Nội dung bức ảnh:
    "Bình Đẳng
    Xin đừng phân biệt chủng tộc
    Tất cả chúng ta đều là những con người
    Mỗi sự sống đều có giá trị như nhau và đều đáng để tồn tại"

...
    Panbeo, Phạm Hữu DưShenvi thích bài viết này.
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Like cho í tưởng của bạn.... (vì máy cùi nên ko xem được ảnh :(( )
  3. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

dòng chữ cuối hơi khó nhìn bạn ạ
    nên đổi font khác dễ nhìn sẽ hay hơn
  4. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

"tuy là càng ngày càng có nhiều người ủng hộ chính sách chống phân biệt chủng tộc"
    Câu này có nhầm ko bạn ^^

Ủng hộ diễn đàn