Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thứ ba ngày 19

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Xí Muội, 19/3/13.

Lượt xem: 3,843

1. piglet1851990

piglet1851990 Mới đăng kí

não nề mà ảnh màu tươi sáng rực rỡ quá :))
  2. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

thông điệp của e là "vì sao a đi quá nhanh..đời còn xanh, còn hi vọng.." đó bác ơi :D
    piglet1851990 thích bài viết này
  3. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

Quả thật là thế đó bác..và sau khi được tớ lôi đi khắp vườn nhà tớ, cụ ruồi mất zài cái chân :( cuối cùng tớ cho cụ an nghĩ bên bông hoa kia đấy ;)
  4. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

Mìk cho bác ấy yên nghĩ trên bông hoa đẹp nhất trong vườn nhà mìk đấy chứ..cơ mà mấy bác làm mìk "cắn rứt lương tâm" quá :((
  5. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Nói chung bác cũng thật là có ý tưởng, cái tấm xác chết bên cửa sổ có hồn ghê chứ :))

Lúc nãy chưa thấy cmt của bác cứ tưởng bác ko an táng cụ chứ. Mà bác lôi thế nào lại làm rớt chân cụ thế =)) Thế cuối cùng bỏ xác bác cùng bông hoa vô bọc ni lông luôn à :))
  6. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

Tớ bỏ bác ấy trên bông hoa, zà chắc xác cụ ấy "cuốn theo chiều gió" "trở về cát bụi" rồi.. :D
    Thanks comment của bác nhé :")
  7. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

8. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

Ý bác là abc...xyz.. 8-)
  9. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Rất hay đó bác ạ, ý tưởng thật độc đáo :like:
    Xí Muội thích bài viết này
  10. Phạm Hưng

Phạm Hưng Thành viên cấp 2

Tớ thich mỗi pic1 thôi :D vì nó chết rồi. đặt trên hoa lá cành tươi mơn mởn đầy sức sống thế kia thỳ bức ảnh cũng chả có ý nghĩa gì :)
  11. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

Tại tớ "hăng máu" quá nên vác xác cụ ruồi đi khắp nơi :P mấy tấm sau ý của tớ là trong khi cuộc đời còn xanh tươi, đẹp đẽ mà cụ ấy đã ra đi đột ngột chưa kịp hưởng thụ đấy ạh. Thanks comment của bác nha :)
    Pham Hung thích bài viết này
  12. hungirkutsk

hungirkutsk Mới đăng kí

thảo nào nhìn cụ ruồi quen quen :v
  13. Xí Muội

Xí Muội Mới đăng kí

;;)

Ủng hộ diễn đàn