Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thứ bông quà tặng giá sỉ cho nhau sinh nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi LanHuong6118, 24/10/17.

Lượt xem: 562

1. LanHuong6118 Mới đăng kí

Quà Tặng Thú Bông là BIỂU TƯỢNG CỦA TÌNH YÊU
    Với nữ teen rất thích Quà Tặng Thú Bông, luôn thích những vật dễ thương, thích ôm các bé thú bông, khi vui, khi ngủ, kể cả khi khóc. Thứ bông quà tặng không khác gì một người bạn tri kỷ để các bạn bạn nữ chia vui, sẻ buồn ... Hãy để chúng tôi tư vấn cho bạn bé Thứ bông quà tặng dễ thương nhất nhé

Hãy ghé thăm: quatangthubong-weebly-com để chọn ngay cho mình một Thú bông dễ thương cực cute

Cách Bảo quản Thứ bông quà tặng của bạn

Hãy để bé Quà Tặng Thú Bông của bạn ở nơi thoáng mát tránh để ở nơi ẩm ướt vì thú nhồi bông có độ hút ẩm rất cao khi bạn để trong môi trường ẩm ướt hoặc đổ nước lên thú nhồi bông thì việc đầu tiên bạn phải làm là phải phơi thú nhồi bông dưới trời nắng to để có thể nhanh khô nhất hoặc mang máy hút bụt của gia đình để có thể vệ sinh thú nhồi bông một cách nhanh nhất.

Đối với Quà Tặng Thú Bông lớn các bạn tuyệt đối ko thể để nguyên con cho vào máy giặt đâu nhé, ngoài việc bị méo mó không còn nguyên vẹn, còn rất lâu khô và hôi nữa.

Các bạn hãy cắt nhỏ 1 đường chỉ nhỏ trên bé Thứ bông quà tặng moi hết ruột ra ngoài rồi đem giặt phần vỏ ngoài thật sạch sau đó phơi khô. Với bạn nào gia đình có máy sấy khô thì cho phần vỏ của gấu bông vào sấy sau khi sấy xong phần vỏ sẽ tơi và sạch mịn. Cuối cùng là nhồi bông vào lại cho bé.

Nói chung chỉ cần khéo léo và cẩn thận các bạn sẽ có thể giữ được những chú thú nhồi bông sạch đẹp.

Ngoài ra,các bạn củng có thể mua hóa chất và tiến hành giặt khô chú Gấu Bông của mình hoặc tìm đến các dịch vụ giặt thú bông chuyên nghiệp.

Sở hữu 1 bé thú nhồi bông thì thật đơn giản. Nhưng để giữ gìn và bảo quản vệ sinh chú thú bông đáng yêu của mình thì không dễ dàng một chút nào. Vì nếu không cẩn thận và biết cách thì rất dễ làm hư hỏng xấu xí bé thú bông đáng yêu của mình.

...

Ủng hộ diễn đàn