Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thủ Đức ngày có nắng!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi htcboy1, 1/3/13.

Lượt xem: 5,303

1. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

bác này cứ gato mãi với mấy thím có gấu ;;)
  2. Thái Virus

Thái Virus Thành viên cấp 1

Gato T-T
    htcboy1 thích bài viết này
  3. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

èo bác nhớ dai thế :)) , bộ ảnh em gái up từ đời nào rồi mà bác vẫn nhớ, quí bác nhất <3 <3, còn vần đế text thì để em tham khảo thêm typhotography :P
    a.ying1091 thích bài viết này
  4. Night Owl

Night Owl Thành viên cấp 1

anh chị nhìn ảo quá^^
  5. harikull

harikull Thành viên cấp 2

#2 đẹp ghê :)
  6. a.ying1091

vâng có phải chú up ảnh em gái mà tôi nhớ đâu!!! mới vài bữa trc chú chối đây đẩy đấy là ko phải n.y chú với chúng tôi còn jì...! chú già cả r mau quên hỵ?
  7. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Mình thấy bức 3 không đẹp lắm, màu nó kì kì

3 tấm còn lại đẹp :D
  8. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

ảo chỗ nào nói cho mình rút kn bạn ơi :)
  9. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

éc, xem profile thì mới biết hóa ra là người quen :D, vấn đề em gái là thật, em gái thành bạn gái chỉ mới đây thôi :P
    a.ying1091 thích bài viết này
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

nắng fake quá, còn ảnh thì ko đặc biệt lắm
  11. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

vâng!!! ảnh xấu, nắng giả, mod bình thường, tiễn khách<:-P
  12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

trẻ trâu thế bạn, cẩn thận phí 50 thịt :)) kho khen thì nói như vậy à. Bạn thế này thì cả đời bạn cũng ko chụp khá lên đâu. mấy cái ảnh chẳng có gì đặc biệt về màu sắc và ý tưởng, cho vài cái nắng vào trông rõ giả mà cứ tự nghĩ là đẹp :)) lần sau đăng bài nhớ viết luôn là chỉ muốn khen ko muốn chê để mình đỡ mất thời gian
  13. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

vấn đề ko phải khen hay chê mà là nếu góp ý lịch sự thì còn tiếp thu chứ cái kiểu cọc lốc ko có chủ và vị ngữ thì miễn comment nhé, còn chưa biết đứa nào trẻ đứa nào trâu nhé!!!
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

nói ngắn gọn thôi, thế còn muốn thế nào :)) hay muốn "kính thưa bạn, bạn làm nắng như vậy theo mình là hơi ảo một chút tuy vẫn đẹp, và ảnh thì đẹp lắm nhưng ko có gì đặc biệt, xin lỗi bạn vì mình tính thẳng hay nói thật" =)) tôi cho bạn đi hỏi khắp forum xem tôi cmt như vậy có gì ko lịch sự, bạn thấy chê nên phản ứng thì nhận đi ko cần đổ lỗi cho tôi cmt ko lịch sự :))
  15. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

thread này đâu phải 1 mình bạn chê, rãnh thì đọc từ trên xuống dưới xem mình trả lời góp ý của người ta như thế nào, nếu có thiện chí thì chỉ rõ chỗ nào chưa đẹp chưa hợp lí để người khác còn khá, chứ nghe những lời chê bai cọc lốc của bạn thì mình khá nỗi à, tiễn khách lần 2 nhé
  16. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ơ, thì chỉ rõ là ánh nắng giả và ảnh ko có gì đặc biệt :)) còn muốn nói rõ thế nào nữa, mà nói luôn đây ko phải nhà của bạn mà tiễn hay ko tiễn nhé :)) còn khá hay ko thì mình nghĩ bạn chẳng bao giờ khá được đâu >:)
  17. a.ying1091

vâng g mới biết quen đấy!!! k lẽ mình phải kêu C3 cho bạn nhận diện mình ta :-? mà thôi bớt nóng đi :P
  18. missleo

missleo Thành viên cấp 1

de thuong wa
  19. kingkong991

kingkong991 Thành viên cấp 2

chỗ nào của thủ đức vậy bạn... cho mình địa chỉ dc ko
  20. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

xin địa chỉ để đánh bom hả bác x_x

Ủng hộ diễn đàn