Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thu nhập Youtube của các bác thế nào....em nảnnnn quá rồi!!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Hà Duy Hoàng, 6/9/15.

Lượt xem: 5,889

1. civilengineerblog

civilengineerblog Thành viên cấp 1

Chuẩn men đó bạn, giờ chuyển qua kiếm ăn thôi chứ không lan man nữa.....@vuvanlinhex ạ.
  2. Lưu Quốc Tài

Lưu Quốc Tài Mới đăng kí

Giờ em mới mở 1 channel gaming. Tất nhiên là không như mấy bác là reup mà là e tự chơi quay xong chỉnh sửa. Vậy liệu e có tồn tại được ko ???
  3. vuvanlinhex

vuvanlinhex Thành viên cấp 1

civilengineerblog hehe , hóa ra là bác , ngày đó em chơi bên blogger chủ yếu viết Tuts , code ciếc temp tiếc này nọ nhưnggiờ cũng nghỉ rồi , để time đi cày kiếm $
    Lưu Quốc Tài mảng game này nói chung có duyên thì lên như gió , còn ko thì tàn tàn bèo lắm , nhiều ông review mấy game nhỏ nhỏ mà vẫn phất ầm ầm , ráng thử xem sao ^^
  4. Cốm Cháy

Cốm Cháy Mới đăng kí

Em làm bên mảng vietsub vì là do sở thích là chính chứ không phải chủ ý kiếm tiền...
    Nhưng cố gắng tầm 3 tháng sẽ thấy hiệu quả :) Mới có vài tuần nối lên được gì đâu :)
  5. KIR

KIR Thành viên cấp 2

Ai chỉ em cách kéo nhiều view cho youtube với ạ :D:D:D:D
  6. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Mới 1 tuần mà bác đã than thở gì :D
    Cái này mình nghĩ phải cần thời gian và sự may mắn nữa bởi vị hầu như lĩnh vực nào cũng có một kênh nổi trội rồi :3
  7. Viam PhOtO

Viam PhOtO Thành viên cấp 1

lèo tèo lèo bèo :v

Ủng hộ diễn đàn