Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thuê nhầm "thợ ảnh"

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Kiên Kata, 16/5/13.

Lượt xem: 16,891

1. hoangtiena2

hoangtiena2 Thành viên cấp 1

tội bác.. chắc ông thợ ảnh này cầm 2 tr của các bác đi "No Say Ben" rồi.. tự lấy máy ảnh của mình chụp rùi ps có khi còn hơn
  2. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

thuê nhầm thợ cầm webcam chụp quen rồi, giờ cầm máy ảnh nó rung tay nên hình out nét!
  3. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Tới giờ vẫn còn góp gạch xây nhà giúp bác thợ ảnh àh các bác,... Đào mộ kinh thiệt :">
  4. MGDRyu

MGDRyu Thành viên cấp 1

bác up ảnh gốc lên thì khổ cho thợ quá, e k biết gói 2tr của lớp bác như nào, có bao nhiêu kiểu, chỉnh sửa ra sao nhưng công nhận thợ hơi cùi thật, chụp còn nghiêng cả máy, khổ thật :))
  5. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

mấy cái này là hình gốc thôi, chắc kiểu chụp bao nhiêu trả hết từng đấy hình gốc, bác chủ lại cứ nhắm mấy tấm xấu xấu rồi up lên 8-}

tấm nghiêng máy e đoán có thể là ngta chụp đại để coi màu sắc hoặc canh sáng :))

chụp kỷ yếu lấy giá cao cũng là bt`, nghĩ xem 1 lớp bao nhiêu người, tính ra 1 người bỏ ra tầm mấy chục, vì kỷ niệm cho lớp nên chả lẽ lại keo kiệt tính toán từng đồng :)

mình cũng đang làm dịch vụ chụp ảnh cho "teen teen" đây, khách toàn bỏ ra 500k-1triệu chụp 1 bộ nên đối với mấy bạn thì mỗi ng 1 chút bõ bèn gì :D
  6. thichdichoi

thichdichoi Thành viên cấp 1

chia buồn cho lớp bác và thợ ảnh !
  7. mylove2004tc

mylove2004tc Thành viên cấp 1

Mình không thể xem hết đc các ảnh vậy. chỉ xem đuoc 1 -2 hình ah.
    Mà sao đã là thợ chụp mà sao kỳ quá trời. Chụp cho có hay sao ấy. Chả có cái tâm gì cả với thằng cha đó. Bó tay

Ủng hộ diễn đàn