Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thương hiệu GSA mới hoàn thành.. mạo phép đăng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Cherry Tiên, 26/8/14.

Lượt xem: 2,314

1. Cherry Tiên Thành viên cấp 1

Cái này em làm trong 1 tuần tất tần tật khá mệt nhưng mà được công ty duyệt rồi..mừng ghê luôn.... em đăng lên mọi người nhận xét nhé.. chém nhẹ tay nhé mọi người... em đăng toàn bị chém k hà.. :))

...
    kai3004, DungTV, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  2. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Không biết nói sao nữa. Chỉ thấy nó hơi sao sao. Nếu là mình mình sẽ không duyệt cái logo đâu. Không xét tới nội dung, logo mà bạn dùng một lượt shadow+gradient+gradient outline thì mình bó tay.
    theRouxConMaNet thích bài viết này.
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Cái này chắc là ý khách hàng, còn ý mình thì không biết nói gì hơn. Chỉ cảm thấy đau mắt :O
    theRoux thích bài viết này
  4. Khoa471989

Khoa471989 Thành viên cấp 2

phát thảo hoành tráng, nội dung thảm hại, bạn chỉ cần đem ra in lớn ra thì bạn sẽ hiểu tại sao mình nói vậy
  5. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

bé này bị nghiện shadow với Gradient, thiết kế nào cũng có :))
  6. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

hehe.. mấy cái này toàn sửa lại thành ý khách hàng đó ạ.. ông nào cũng mún làm logo bóng loáng 3d k hà.. 2d kêu cái này tui vẽ cũng đc.. em có nói là 3d in ấn sẽ k tốt nhưng một mực bất chấp.. nên em phải làm vậy.. chứ khách là số một mà keke...
  7. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

-_- đúng là k biết phải nói sao nữa
    Cherry Tiên thích bài viết này
  8. DungTV

DungTV Mới đăng kí

Quá trình hình thành logo công phu, nhưng theo quan điểm cá nhân mình thì mình không thích những logo nào có quá nhiều shadow và nhất là gradient

Ủng hộ diễn đàn