Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thuy - Anh

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tthantuyet, 26/3/13.

Lượt xem: 2,848

1. tthantuyet Thành viên cấp 2

Mới chụp hôm CN, bộ này thấy chỗ nào đẹp e nhãy xuống chụp, làm màu cũng không đồng nhất.
    Em up vài tấm góp vui.
    FB của mềnh: http://www.facebook.com/cutun.dauto ( rất vui dc làm quen với tất cả các bác ).

1.

2.
    3.

4.

//
    5. Tấm này e thích, đang nghe nhạc buồn, nên ảnh cũng ko dc tươi.

Chúc các bác buổi tối vui vẻ!

...
    Min Nguyễn, TONE.Rs, Scop_rti6 người khác thích bài viết này.
  2. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

bộ ảnh đẹp :like:
    tthantuyet thích bài viết này
  3. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

mình thấy cùng 1 bộ ảnh thì để blend 1 kiểu..........cho có chủ đề nhất định......ảnh chụp đẹp
  4. Trần Thanh Tâm

Trần Thanh Tâm Thành viên cấp 1

Pic #3 đẹp đó bác ^^ pic #5 mẫu có hồn lắm hehe
  5. Scop_rti

Scop_rti Thành viên cấp 1

Bác chỉnh màu chắc giống em :)) thích cái nào chỉnh cái đó chứ ko theo bộ \m/.. Tấm 1 có cái cây gì vậy bác :D
  6. Karrick

Karrick Thành viên cấp 1

đẹp. tấm 3 bị cháy ồi :(
  7. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Màu của tấm 1, 2 , 3 rất đẹp.
  8. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

Tks bác, ảnh giao cho mod thì e làm đồng bộ, mấy tấm e thích e quất màu từa lưa
    cây gì đâu bác
    Hehe, e làm cho nó cháy :-s, ảo ảo
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn