Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tiếp] Chủ đề blend ảnh cưới - White Bride & Gloom

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi trunglevis, 13/3/13.

Lượt xem: 5,469

1. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

Phí 3trieu cơ á
    trunglevis thích bài viết này
  2. Amature

Amature Thành viên cấp 1

Thích cái màu này quá :x
  3. solo ngỡ

solo ngỡ Thành viên cấp 1

pic 4 ghép nước kỳ kỳ....
  4. trunglevis

trunglevis Thành viên cấp 2

uh 3tr gói chụp cưới bạn ạ
    :bd
    hậu trường đây bạn ơi, không ghép tí nào luôn
  5. Huang Fong

Huang Fong Mới đăng kí

Ảnh 2 quay dọc ra chụp lên thì sẽ đẹp hơn, nhìn ảnh k bị cụt như thế lại có không gian hút mắt đẹp hơn nhiều. Ảnh 4 thì thà vứt 2 cái cốc sinh tố đi còn hơn, cho vào thành bị thừa đối tượng trong ảnh. Còn ảnh 7 thì lại nên xoay ngang ra nhìn nó rộng hơn, nhìn bao la và hợp lí hơn là bạn chụp dọc như này. Ảnh 8 thì 2 mẫu rơi vào góc, làm bị rơi ra khỏi ảnh, mình thì mình sẽ đẩy sang trái để đối tượng k bị rơi khỏi ảnh như này...:)
    Vs lại bạn nên chụp rộng ra chứ mình thấy crop chặt quá, bố cục ảnh k đc đẹp lắm. Đúng là nc da mẫu còn bị ám màu...:)
  6. trunglevis

về mặt lý thuyết thì là như thế. về ảnh 2, em nghĩ thế là hợp lý ,vì thứ nhất, nếu bác đứng ở trước cảnh vật và frame hình như thế bác sẽ thấy nó có chi tiết thừa như thuyền con, cọc đụn cát etc, bố cục hình 2 nếu dọc lên thì bác chỉ thấy 2 mẫu nằm choàm giữa ảnh luôn

ảnh 4 thì em k ý kiến gì, vì phụ kiện thì mỗi ng 1 sở thích thôi ạ ^&^

ảnh 7 thì e đồng ý vs bác là chụp xong thấy hơi tiếc vì cái cột :-s

ảnh 8 mục đích của e là lấy đc váy của cô dâu, còn chú rể đứng sau làm điểm nhấn cho cô dâu thôi mà bác :D
  7. love_hatred

m đang hỏi là cái phí vào resort để chụp cơ
  8. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Sao lại đẹp như vậy nhỉ :)
  9. trunglevis

uh phí vào resort là 2tr2 b ah
  10. trunglevis

bé muốn cưới chưa :D
  11. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Hix em mún rùi nhưng ko ai chịu lấy cả :D
  12. Huang Fong

Huang Fong Mới đăng kí

Với ảnh 2 thì bạn lo 2 mẫu bị choàm giữa ảnh và lo bị vướng thuyền vs đụn cát à....Mà bác cứ nói tùy sở thích thì mình hết ý kiến luôn...=.=
  13. trunglevis

đại khái lúc bác đứng ở đó thì bác sẽ biết là mình nên lấy cái gì và bỏ cái gì
  14. love_hatred

oạc.nv là phí vào chụp mất 2,2tr còn chưa tính tiền chụp ảnh nữa,e hèm nge chừng hơi dắt đỏ,thôi e kiếm chỗ khác chụp vậy:(
  15. mnm9909

mnm9909 Thành viên cấp 1

em thất bác nên tạo nhìu dáng lạ hơn nữa. chứ hai khuôn mặt nhìn nhau miết nên có phần hơi nhàn chán.

Ủng hộ diễn đàn