Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tiếp tục xin file mockup Phong bì thư

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoahoc12, 1/6/16.

Lượt xem: 6,891

1. hoahoc12 Thành viên cấp 1

em chào các bác, em đang làm đồ án ạ các bác có file mockup phong bì thư nó dạng 2 măt cơ mà hiện mép gấp đằng sau thì cho em xin với ạ
    em cần 2 khổ phong bì là 22x12cm và 32x22 cm.
    file thiết kế ntn ạ https://i.imgur.com/D4OJOcg.png

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bạn vô behand của adobe search mockup branding đầy ra, tìm cái free mà tải :)
  3. hoahoc12

hoahoc12 Thành viên cấp 1

hix, up xin file mockup ở mục mockup mà bị chuyển bài qua mục hỏi đáp, bó tay
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@hoahoc12 : Mục Mockup, là nơi chia sẻ Mockup, chừ hok phải thùng rác, để bạn xin và moi móc cái gì đó, nó đã hok có. Chổ này, mới là thùng rác, cho bạn moi móc thoải mái nè ! :))

file bạn đã thiết kế xong sui, hoàm tất, thì bạn Conver sang Smart Onject, lưu file PSD, thì nó là Mockup đó, sau này, bạn chui vào Smart Object đó, sửa lại tên người , địa chỉ, vậy là xong, đâu cần phải đi tìm Mockup, rùi đặt tên, và địa chỉ mới.

Cho bạn file Mockup bì thư nè : (do bạn đã merge nó sang JPEG, nên nó hok Móc dc nữa, ha ha ! :)))

Chỉnh sửa lần cuối: 5/6/16

Ủng hộ diễn đàn