Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tiêu chí nào để được là thành viên cấp 3 của VDS?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tanirac, 17/8/14.

Lượt xem: 5,425

1. tanirac Thành viên cấp 3

Theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm về việc nâng cấp bậc cho thành viên, cụ thể là từ cấp 2 lên cấp 3
    Ví dụ: Mình thấy nhiều bạn có số bài viết và lượt Thank ở mức độ dưới 1000 nhưng đã là thành viên cấp 3, còn 1 số thành viên trên 1000 bài viết và lượt thank nhưng chỉ là thành viên cấp 2.

Vậy công thức hay tiêu chí gì được đặt ra để đánh giá cấp bậc?

Like cho 3 bạn nào trả lời nhanh nhất. Thích cho 3 bạn trả lời tiếp theo. Comme cho 3 bạn trả lời tiếp theo. 처럼 cho 3 bạn tiếp theo. cho 3 bạn tiếp theo. Wie cho 3 bạn trả lời tiếp theo, và ເຊັ່ນດຽວກັນກັບ cho các bạn trả lời trước 0h00 ngày 18/08/2014 . Hi.

...
    cheockHứa Hồng Quân thích bài viết này.
  2. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

bác cứ chăm chỉ đóng góp cho diễn đàn là được mà :-?
    cheock, lenmtanirac thích bài viết này.
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Mình vào xem tutorial hướng dẫn học hỏi, giao lưu vs anh em, chia sẻ kinh nghiệm nếu trong giới hạn biết thì sẽ giúp không quan trọng cấp bậc & cuối cùng chỉ mong muốn anh em đừng xem nhau như kẻ thù đấu đá nhau hoài đơn giản vậy thôi >:D<
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/8/14
    cheock, ZinP, mindnie1 người khác thích bài viết này.
  4. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Bài này nên nằm ở mục Thắc mắc chứ sao lại nằm ở Chuyện trò nhỉ?
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đi với assmin 1 đêm sẽ thành smod hoặc là ''thành viên tích cực'', đó là con đường ngắn nhất đến vinh quang
    A3ersxSOnes, cheock, blacklarson12 người khác thích bài viết này.
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cái cấp này có ăn đc ko?
    ZinP thích bài viết này
  7. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

đồng í với bac thienma, vượt rào :3 :3
  8. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Đồng ý vs bác banbaonylong cấp độ với mấy cái Like facebook ai cũng muốn mặc dù biết nó không ăn được (trong đó có tui nha! có 2 fanpage mà giấu luôn rồi có hơn 10 mem à :)))
    nhưng có cái Subscribe of Youtube có thể có tiến ăn được :-B (chỉ có thể thôi)
    tanirac thích bài viết này
  9. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Chửi thật bậy, post thật nhiều, click quảng cáo thật nhiều, mang lại nhiều nhiều tiền cho Ad thì thích gì cũng được. Và tất nhiên là cần cả dầu ăn nữa ! :)
    lenm, Tiny Stonetanirac thích bài viết này.
  10. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Chắc cảm giác cấp 3 oách hơn cấp 2. :D
    lenmtanirac thích bài viết này.
  11. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Cái chuyện đi với admin một đêm thì mình đã có một bài phóng sự về vụ ấy rồi Thiên Ma và các bạn à.
    Link nó này:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/lo-hinh-anh-admin-vietdesigner-net-may-mua-cung-hot-boy.64629/
    Còn banbaonylong nói có vẻ tiêu cực quá.
    Giống bức xúc của dân Facebook khi có 1 mem đăng chia sẽ hình ảnh người thân vừa qua đời, sau đó rất nhiều người đã like bức ảnh. Và nó lập tức nổi tiếng trên Internet. Nhiều người hỏi: "Like" nếu dịch ra tiếng việt nghĩa là "Thích". Vậy khi người ta bấm like, có nghĩa là người ta thích người thân của người đó chết. Pó tay toàn tập luôn.
    Vậy nên không nên nói việc tiêu cực của cái cấp bậc hay cái nút Like trên VDS nhé.
    Đã có chức năng này trên VDS thì nên nói việc tích cực của nó đi, ví dụ:
    - Mức độ cống hiến của thành viên
    - Mức độ tích cực và nhiệt tình của thành viên
    - Mức độ yêu thích của các thành viên khác đối với mình
    ....
    Tạo động lực và tâm lý phấn khởi cho các thành viên chứ các bạn, đúng không nào! Đúng thì Like nhé (Mình lại câu like đây)
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thành viên cấp 3 hình như phải qua thành viên cấp 2 thì phải.
    Hồi xưa đi học nhớ là cô giáo bảo 3 > 2 :D
    tanirac thích bài viết này
  13. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

#12 nói quá chuẩn. Like. Hehe
  14. banbaonylong

tui chỉ có động lực và phấn khởi khi gặp thớt thảo luận hay hoặc có thým nào đặt câu hỏi khiến tui fải đi tra google để trả lời thôi, như vậy kiến thức tui tăg đc, kiếm đc nhìu tiền hơn để đi truỵ lạc.

nếu thời đại 4rum bùng nổ lúc trẻ con 2005-2008 thì "Danh hiệu ảo" này đáng giá thật, có thể dùng kua gái... còn bây h, mấy cái này ko mài ra ăn đc
  15. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Muốn lên cấp 3 thì cho mấy MOD thông cái Ass là được, đợt mình lên bị 2 chú thông liên tục 1 tuần.
    VDs toàn Gay.
    lenmTiny Stone thích bài viết này.
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ai thông thế Thái Châu êi, đã đc miếng nào đâu, hay thím Dư ? :))
  17. banbaonylong

18. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Thớt có vấn đề hay để thảo luận đây:
    Theo các bạn đã biết, và cả chưa biết về thành viên banbaonylong , một Moderrator của diễn đàn VDS. Nếu banbaonylong có rất nhiều tiền và đi trụy lạc thì banbaonylong sẽ trụy lạc như thế nào để hết số tiền đó.
    Gợi ý: Google của không có câu trả lời đâu nhé.
  19. Thái Châu

Lần đó thì hẹn ra khách sạn, nhìn thấy 2 chú tự xưng là Mót, Ẹc Min gì đó, sau này tham gia lâu mới biết là đồng chí Dư và Thiên Ma, nhưng mình bị thông 1 cái rồi về Eminem ơi. Còn 2 đồng chí đó ở lại thông nhau đến sáng.
    P.s: Các bạn đừng ham cấp hàm trong này làm gì, không lúc đi Toilet sẽ hối hận.
  20. Thái Châu

banbaonylong : Vậy mà thằng Sun nói là Men 100%, nhìn hình kinh quá, bạo lực cmnr.

Ủng hộ diễn đàn