Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tiêu chí nào để được là thành viên cấp 3 của VDS?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tanirac, 17/8/14.

Lượt xem: 5,428

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nghe thằng cu Sun thì thà nghe đầu gối nói còn hơn. :))
    Trong SG thì thôi, các thím cứ hưởng, mình đi tập tay vậy!
    tanirac Tiên học lắc, hậu học bay
    Đập đá chơi ke thành chính quả.
    ZinP thích bài viết này
  3. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Thái Châu thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vậy mod thì men lỗ ass!
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thằng Sun thì trước ét mót nó đã gay kín rồi... nhìn ảnh nhé...
    ZinPThái Châu thích bài viết này.
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Eminem Mình nhìn cái danh hiệu đó mình không thấy cái lý giải nào về cấp bậc cả.
    Eminem thích bài viết này
  8. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Cái title ở forum Xenforo thì hẳn là dựa vào số trophy point chứ không dựa vào số bài viết như bên VBB.
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cái này thím hỏi thêm thím Dư. :D
    Xôi thịt: May quả đi ọp thọi cho thằng Gió 2 nháy, nếu ko nó cũng ôm rồi. :))
  10. noname_0

topic ngày càng đông đảo, sắp lên trang home fb ùi
    vấn đề cấp bậc trong vds, đá gạch kín topic :v :v
  11. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bài thảo luận hay mà. Nằm trong Mục trò chuyện linh tinh nữa chứ. hehe
  12. noname_0

sorry ko để í cái mục này, ko bit =))
  13. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

đọc mấy cmt của mấy bác mod mà cười lăn lộn ! =))
    còn về vấn đề muốn thăng cấp nhanh thì chỉ cần lập 1 topic nho nhỏ đăng gì đó lên ghi nội dung gì đó vừa có tính góp ý, vừa mang một vẻ gì đó ... sau khi có 1 vài mem góp ý xong, thì bắt đầu gây bão, cãi lộn, pla pla cho đến 4-5 trang là sẽ lên cấp 2 từ đó áp dụng là sẽ lên cấp 3 >:)
    lưu ý : còn tùy vào độ may mắn, gãi sao đúng chỗ không thì sẽ ra đảo nghỉ ngơi dài hạn :D
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

15. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

:Tụ họp toàn VIP, mà sẵn cho Tui góp ý luôn, vấn đề về thái độ trong bài viết Topic Tui đưa ra không phải theo kiểu theo chiều hướng xấu đâu nếu mấy ông hiểu, Tui phân tích như sau :

1. Bài viết Tui viết ra thường thì về Brand thôi, và mấy ông nghĩ 1 Brand đang làm về phần bản quyền sao Tui dám Public lên đây được Khách Hàng biết là ọc máu, đơn giản Tui hết ý tưởng và quẳng đại thiết kế ảo để mọi người góp ý kiến tui học hỏi để làm cho thiết kế chính thức của Tui và thiết kế đó không bao giờ lộ trên đây cả.

2. Tui tỏ thái độ cắn đớp đều có lý do, thường thì chủ đề nào Tui post cũng view cao và lên sàn FB lun :P Tui cắn là để lòi ra tài năng Pro nó gét nó vào góp ý kiến, ý kiến của 1 người từng làm việc nó khác hẳn kiến thức Sinh viên mới ra trường, đọc là toàn thấy kinh nghiệm hay, qua đó 1 Topic tui đầy đủ mọi kinh nghiệm trong ngành.

3. Đã có nhiều người gửi mail, kết bạn, chủ yếu chỉ để cám ơn vì share topic có quá nhiều kinh nghiệm làm việc trong đó. Nên thế mong mấy AD hiểu và sau này cách làm của Tui vẫn vậy chỉ để làm nóng diễn đàn + chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người đọc thêm thôi.

Tuy nhiên đa số Tui thấy trường hợp tạo nick mới để vào cm phụ và ném 10 viên gạch chỉ bởi 1 người, Tui thắc mắc nếu tài khoản mới tạo nếu ko lâu ngày vào có bị xóa hay ko, nếu để tình trạng vậy thì đa số vào đọc comment nhiều hơn là chia sẻ. Việt Nam đi theo số đông.

Tui không ngại ăn gạch đá, có thể gay gắt với Tui nhưng đừng banned nick Tui là được :">

Chân thành cám ơn ;)
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/8/14
  16. Sun

Sun Mới đăng kí

banbaonylong cưng nói sao anh ko hiểu :O gay nó có sờ ti nhau ko cưng :'(
    ps: mừn là thành viên mới đăng kí nhé :v nhìn cái title đê :'(
  17. Sun

Sun Mới đăng kí

Về cơ bản, bài viết hot sẽ tăng SEO cho diễn đàn, nếu không chửi bậy, văng tục hay xúc phạm tới cá nhân khác thì ko sao nhé bạn Kửng
    ps: mặc dù đã nhận đơn khiếu nại yêu cầu close topic của một vài thành viên vì thiết kế xấu quá không ngửi được =))))
    ZinP thích bài viết này
  18. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Sun :"> Tui đâu dám đưa thiết kế này cho Khách đơn giản ko có ý tưởng nên làm ra Demo và quẳng lên cho AE góp ý để đúc kết lại 1 thiết kế hoàn toàn hoàn chỉnh và gửi Khách. Quy trình là vậy thôi :) chứ ai lại đi Public bản quyền thiết kế lên đây bao giờ, bảo mật cái này ai cũng phải hiểu chứ.
  19. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cửng: Yên tâm, thành viên cấp 2 mà ban nick cần đc thím Dư thông, thím cứ thoải con gà mái đi :))
  20. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Eminem cám ơn chú :D đóng vai phản diện nên chủ đề nhiều lúc sẽ có đứa văn tục do chính nó tạo nhiều tài khoản vào cm, nên tui thắc mắc là mấy tài khoản đó lâu ngày ko sử dụng bên quản trị tụi ông có xóa đi hay không thôi

Ủng hộ diễn đàn