Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm bạn chí hướng cùng lập 1 channel Youtube vì đam mê.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi AHUYENFX, 1/8/13.

Lượt xem: 4,229

1. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Hà Nội: vào ngó rồi ra :)
  2. nhjmr0m

nhjmr0m Mới đăng kí

Chào bạn, mình là Quang, hiện đang ở Gò Vấp TPHCM. Mình thì có máy quay nhưng AE thì không rành lắm. Mình cũng quay và dựng chơi được vài video bằng Premiere. Bạn xem qua nhé
  3. Sángmai mình sẽ alo bạn. Mình đang có 1 ý tưởng. mình quay bằng 60D, biết tí vè AE và Pre

đây là ý tưởng mình sắp làm
  4. tintinpg

tintinpg Mới đăng kí

muốn tham gia mỗi tội ngoài hà nội :))
  5. vi_tran1704

vi_tran1704 Mới đăng kí

AHUYENFX Mình là Vi sinh năm 1992.. mình thích diễn xuất thôi chứ không có biết làm về hiệu ứng >"<.. mình có thể tham gia nhóm được không :)
    facebook của mình: thuyvi.tran.31@facebook.com
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/3/15
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Cho mình tham gia với nhé, mình tên Cường sinh năm 94, hiện tại đang làm công việc liên quan tới chụp ảnh và cũng có đam mê làm phim từ lâu. Mình biết quay phim bằng 600D. Biết sử dụng các phần mềm dựng phim, kĩ xảo AE..., PTS và AI
    Hiện tại mình chưa có máy nhưng sắp tới có đk sẽ mua luôn còn không thì quay tạm bằng 450D của mình cũng được.

Một số clip mình đã từng quay.

FB của mình: https://www.facebook.com/dinhcuong.235
    SDT: 012254 25059
    Mình đi làm cả tuần chỉ rảnh CN nếu được thì mình rất muốn tham gia cùng mọi người.
  7. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

chời, bài post từ 2013 mà, các bác đào ghê thế.
    Dù sao lỡ vào rồi, AHUYENFX nếu bạn cần nhân lực cho mình tham gia với. Mình rất thích làm phim ngắn và thích các kỹ xảo điện ảnh :)
    Vài clip trên Youtube của mình.
  8. The Friends 1412

The Friends 1412 Thành viên cấp 1

Em tìm mãi ^^, chúng em là một nhóm nhỏ rất muốn làm những bộ phim ngắn để đăng lên youtube, chúng em hiện đã viết được kịch bản, đầy đủ diễn viên hết rồi, chỉ thiếu mỗi người quay phim nữa thôi ạ.. Em rất mong được sự hợp tác của mấy anh, và tất nhiên, chúng em sẽ không làm mấy anh thất vọng đâu ^^, em hứa !! Em ở Thủ Đức, TPHCM !
    Facebook : https://www.facebook.com/Kyu.ubiic1k
  9. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

Mình thích nhưng chưa biết gì cả. Đi theo học được không :3

Ủng hộ diễn đàn