Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm bạn cùng trao dồi kinh nghiệm photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyễn huy bảo, 31/8/13.

Lượt xem: 3,195

1. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

Ok Bao,co gang di,neu co the tuan sau minh se kiem 1 mod that dep de thuc hien ke hoach de ra:)
  2. tuần sau nhớ dẫn mod theo nha Tran Duy An....hihi8-}
  3. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

4. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Hi vọng sẽ có thêm bạn đi vào tuần tới :)
    Tran Duy An thích bài viết này
  5. để cho các bạn dễ dàng sắp xếp công việc....hôm nay mình sẽ đưa ra địa điểm gặp mặt vào thứ 5 tuần này.....cafe tonny-đường số 7-phường hiệp bình chánh-quận thủ đức.....gặp vào lúc 3h30...lần này gặp sớm để mình tổ chức một buổi chụp ảnh ngoại cảnh luôn nha....các bạn cố gắng xắp xếp thời gian nha.....
    Thiên Bình thích bài viết này
  6. thông báo khẩn : vì lý do đột ngột nên cuộc off tuần này sẽ dời qua chiều thứ 6 và địa điểm sẽ là quận 6.....còn địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau khi anh DƯ thông báo....lần này sẽ off chung với admin luôn nha các bạn
    Tran Duy AnThiên Bình thích bài viết này.
  7. robertdang

robertdang Mới đăng kí

bác nguyễn huy bảo ơi sdt của mình nè 0982508950 nhà mình ở gần chợ nhỏ đó bữa nào bạn rảnhmình cafe trao doi nhe

Ủng hộ diễn đàn