Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm chỗ dạy toán tư duy cho trẻ lớp 1-2

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thanh Hạnh, 11/9/17.

Lượt xem: 4,630

1. Thanh Hạnh Mới đăng kí

Đang định tự dạy kèm cho con nhưng mà đi làm về mệt quá, lại làm việc nhà nữa, ba nó lại ham chơi. Nên nhờ mấy chị mấy mẹ tư vấn xem có nên cho bé nó ra ngoài học không. Bé năm nay lên lớp 1 còn non quá em sợ không dám đưa ra ngoài.

...
  2. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

em cho bé học trường A+ đó. chuyên dạy về tư duy logic cho trẻ nhỏ
  3. hidemoto

hidemoto Mới đăng kí

Chào các mẹ, em đang có con 5 tuổi, nhà em ở Hồ Đắc Di, giờ con chuẩn bị vào lớp 1 nên em muốn tìm 1 trung tâm dạy tư duy về toán + kỹ năng xã hội cho bé khỏi bỡ ngỡ khi vào môi trường mới. Em phóng xe loanh quanh thì thấy có trung tâm IXL chỗ đường Nam Đồng đi vào.
    Các mẹ ai cho con học rồi cho em xin ý kiến về học phí, chất lượng vs cả các cô có nhiệt tình không với ạ ?

Ủng hộ diễn đàn