Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm chỗ học PS ở HN

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi kizuno, 17/3/13.

Lượt xem: 4,113

1. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Ơ, quan điểm của bạn giống mình ;)), chả phải bênh trung tâm, nhưng mà k phải trung tâm ng ta tự nhiên mà làm ăn đc, cũng là do nhu cầu của nhiều ng thôi, bạn thế này, ng ta thế khác, bạn chịu khó mày mò thì bạn nhanh biết nhiều thứ, còn bạn k có thời gian thì bạn chỉ có biện pháp bỏ tiền ra học, đâu phải ai cũng có nhiều thời gian rảnh rỗi
    tất nhiên ngồi nhà mày mò, bạn k mất công ra ngoài, k phí tiền, k gò bó, thích học thì học, thích chơi thì chơi, và nếu bạn có những ng bạn có những kỹ năng giỏi thì bạn k kần phải tốn tiền đi học mà có khi chỉ cần chầu cafe là đủ, nhưng k phải ai cũng vậy :-"

p/s: đang rảnh nên hơi dài dòng :v :v

Cơ mà chị k phải giảng viên, cũng chả phải học viên, ngồi cạnh sao đc =))
  2. datle193

datle193 Mới đăng kí

Thế chẳng nhẽ chị là người viết vé xe =)), cũng được:))
  3. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Nhân viên tư vấn em à ;;) nôm na là chạy việc văn phòng :v :v , đến đăng ký là gặp, cơ mà chị chỉ làm sáng thôi =)), thôi nói vậy chứ nốt tháng là chị nghỉ làm rồi, còn đi học, em có qua cũng k gặp đc đâu ;))
  4. joseph_hoang

joseph_hoang Mới đăng kí

Ai không biet thi ms vao đay thôi
  5. CHIBI KUTE

CHIBI KUTE Mới đăng kí

Mình đã từng làm cho các ảnh viện áo cưới nổi tiếng ở HN như Mr.Lee, Ảnh Viện Hong Kong, Ảnh Viện Ngọc Anh. Hiện mình đang nhận về nhà làm thêm, bạn cần học thì liên lạc với mình, mình có thể dậy nâng cao cho bạn có để làm được trong các ảnh viện. Ngoài ra mình có bán các mẫu Album định dang PSD với giá rất rẻ: từ 800 đồng/1file, đến 2000 đồng/ 1file.
    ĐT của mình: 098 636 1129

Ủng hộ diễn đàn