Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm chuyến bay từ đà nẳng ra cần thơ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoatuy, 30/6/14.

Lượt xem: 2,770

1. hoatuy Mới đăng kí

Chẳng hiểu thế quái nào bên studio bên e lại sắp lịch như chạy đua các bác ak. Tối chụp hội thảo trong đà nẵng xong là sáng hôm sau lại chụp ảnh cưới dưới miền tây. Mà concept đợt này lại là ảnh cưới trên sông nước chứ. Mà giờ em biết phải đi thế vì thời gian gấp quá với sức em có chiupj nổi không nữa. Các bác có cách nào không chỉ em với ?

...
  2. vule003

vule003 Mới đăng kí

gấp rút mà đi thôi. :D cố lên bạn ơi
  3. leminhtho

leminhtho Mới đăng kí

đi bằng oto chắc kịp đó bạn.
  4. vuthihuyenanh

vuthihuyenanh Mới đăng kí

đi bằng hàng không chắc được đó bác
  5. leminhtho

leminhtho Mới đăng kí

đi hàng không chắc không được đâu bạn, theo mình biết thì chưa có chuyến bay nào bay từ đà nẵng lên miền tây
  6. tranminhchau

tranminhchau Mới đăng kí

cứ từ từ rồi sẽ tới nơi thôi bạn.
  7. vule003

vule003 Mới đăng kí

đi gắp rút như thế nào phải có thời gian mới biết được để mà tính toán thời gian đi chứ bạn
  8. leanhkhoi

leanhkhoi Mới đăng kí

cứ đi thôi, gấp cỡ nào cũng vậy thôi, mà bây giờ chưa có chuyến bay nào từ đà nẳng ra miền tây ah
  9. minhgiapart

minhgiapart Thành viên cấp 1

Cái này mà cũng lập tp để hỏi,x_x lại có zụ ra nam vào bắc^:)^
  10. nguyenthaoduong

nguyenthaoduong Mới đăng kí

hỏi để biết đường mà đi :v
  11. ledaovietanh

ledaovietanh Mới đăng kí

hình như vietjet nó mới mở chặng Đà Nẵng - Cần Thơ đó bạn, không biết thông tin chính xác không nữa.
    vule003 thích bài viết này
  12. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

13. vule003

vule003 Mới đăng kí

thông tin chính xác không bạn, mình cũng đang có dự định du lịch cần thơ mà ngại xa quá ---> đi oto oải lắm
  14. leminhtho

leminhtho Mới đăng kí

vụ chuyến bay từ đà nẵng ra cần thơ mới nghe ah nha :-/ nếu vậy càng có thêm hứng thú đi chơi cần thơ 1 chuyến rồi.
  15. nguyenthaoduong

nguyenthaoduong Mới đăng kí

gì mà đi hàng không mà giá vé có 99k phải không vậy trời. ah vấn đề của chủ thớt được giải quyết rồi kìa.
  16. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chính xác nhé, trên trang chủ vietjet cũng có thông tin đó.
    p/s: cơ bản các bạn có lụm đc vé 99k ko thôi, bữa mình về khứ hồi sg - bmt có 300k. :))
  17. vuthihuyenanh

vuthihuyenanh Mới đăng kí

đúng mà vietjet là hãng chuyên giá rẻ, với lại chắc mới khai trương đường bay mới nên có giá đó thôi.
  18. ledaovietanh

ledaovietanh Mới đăng kí

giá vé vậy chắc dân chúng đổ xô đi cần thơ quá, 99k quá bèo so vs 1 chuyến bay.
    vule003 thích bài viết này
  19. vule003

vule003 Mới đăng kí

xem tin tức thấy 2500 vé 99 thì dễ dàng có thôi, quan trọng là có bị delay chuyến bay không, chứ giá vé vậy chắc đổ xô đi, mua được vé rồi phải chờ hàng tiếng đồng hồ để đi :3 cũng oải mấy vụ delay chuyến lắm rồi.
  20. tranminhchau

tranminhchau Mới đăng kí

ráng đi :D đi giá rẻ thì phải vậy thôi.

Ủng hộ diễn đàn