Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm font. ai hộ e cái font này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Xì Corel, 5/4/16.

Lượt xem: 34,514

1. Xì Corel Thành viên cấp 1

Em tìm hoài mà không thấy. lưu ý font chữ đã bị bug mập rồi nha

...
  2. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

Cho xin cái hình ảnh đi bạn, hình ảnh của bạn trong suốt không thấy gì hết :v
  3. Xì Corel

Xì Corel Thành viên cấp 1

4. Xì Corel

5. southdragongroup

southdragongroup Mới đăng kí

Không tìm thấy font... rảnh rỗi thì ngồi vẽ lại.... 1 cái thẻ 200k được đó bạn! ;)
    Cần thì mail vô đây vquoc.design@gmail.com
  6. solo55789

solo55789 Thành viên cấp 2

:v font mấy con dấu này trong bộ VNI chứ đâu
  7. Kiên Xì

Kiên Xì Mới đăng kí

solo55789 k phải bạn font vni-commerce mình có mà k giống. bạn có k send mình với. tks
  8. Kiên Xì

Kiên Xì Mới đăng kí

southdragongroup mình cần font để làm dấu lâu dài bạn vẽ đc 1 cái 200k mình nhận khách cả dấu có 50k :D
  9. solo55789

:v không commerce cũng trong bộ VNI chứ nằm đâu, lục kỹ coi đủ bộ không đi :v
  10. viettin

viettin Mới đăng kí

font "botay" :))
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt có thể chụp màn hình bằng điện thoại rồi up lên đây được ko? Iphone mà không chụp được màn hình điện thoại thì bó tay :-?
  12. solo55789

:v dò cả dàn k ra, từ .vn của Bắc tới VNI của Nam, chắc hàng custom rồi :v
  13. bantoi1996

bantoi1996 Mới đăng kí

Nhân đây các bác cho e hỏi cách sửa lỗi font chữ tiếng việt có gạch chân đỏ giống như trong hình vs ạ[​IMG]
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Các bác có tìm vào mắt, font này bọn khắc dấu nó viết bằng tay thì có mà tìm....
  15. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

tặng bạn font gần giống về tự chế thêm
    làm biến trả lời gì đăng sai chuyên mục thế nào cũng bị xóa bài viết
  16. ngkhiet

ngkhiet Banned

font này tên là vni-tridico nhé giá của nó 100k đấy ngày trước mình mua làm con dấu tên mà giờ bỏ nghề nên chẳng biết còn không nữa :3 :3 cũng đág để mua đấy thì mỗi con dấu 75k thu lại ngay ấy mà
  17. Xì Corel

rungtram2014 tại cái này e không biết đăng vào chuyên mục nào cho hợp lý cả :D font e dùng lâu dài mà sao vẽ hoài đc a?
  18. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

có 100k thì mua đi bạn
  19. Xì Corel

20. Xì Corel

dinhdanbl thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn