Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm free host như somee

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi fozalicious, 8/10/16.

Lượt xem: 5,758

1. fozalicious Thành viên cấp 2

Mình hiện là sviên và đang học về thiết kế web, thầy mình có giới thiệu về free host somee nhưng nó bị giới hạn về dung lượng, web cũ mình thiết kế thì đủ nhưng cái web mới thì không (mặc dù mình đã xóa cái cũ) nên mình muốn hỏi mọi người là có host nào tương tự somee không (dung lượng nhiều hơn chút cũng dc, chủ yếu mình làm cái porfolio dạng web thôi)?
    Mình cám ơn mọi người trước

...
  2. vunqvtvn

vunqvtvn Mới đăng kí

wordpress đi bạn, weebly hay blogspot cũng dc
    fozalicious thích bài viết này
  3. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

mấy cái đó cho mình tự thiết kế giao diện ko bạn
  4. vunqvtvn

vunqvtvn Mới đăng kí

Chỉ cho tinh chỉnh ít thôi bạn ơi. còn ko bạn xài wordpress mà mua hosting+domain theo gói 550k của ipage sử dụng dc 1 năm. 30 ngày sau hoàn tiền cho bạn. tính ra bạn k mất tiền :D
  5. nhoxkia1991

nhoxkia1991 Thành viên cấp 1

nếu web tĩnh thì hostinger, byethost
  6. HenryBuiVu

HenryBuiVu Mới đăng kí

chạy hosting free cẩn thận nha bạn, đặc biệt là host free của Hostinger, đừng truy cập nhiều quá, và nhớ test kỹ trước khi đem đi thuyết trình (trước ngày thuyết trình 1 ngày thì đừng truy cập để mọi thông số được reset)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn