Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm hiểu về Khóa học Thiết kế nội thất

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Mai Ngoc Thuy Tien, 19/1/16.

Lượt xem: 3,455

1. Mai Ngoc Thuy Tien Mới đăng kí

Chào mọi người,

Em năm nay 24 tuổi, hiện đang làm công việc văn phòng, nhưng em rất đam mê ngành Thiết kế nội thất (Vẽ 3D max, dựng nhà 3D, stylist...). Mà điều kiện không cho phép em học lại từ đầu 4 - 5 năm. Vì thế các anh chị có thể tư vấn cho em các khóa học ngắn hạn 1 năm ở Thành phố Hồ Chí Minh được không ạ? Em tìm thấy có quá nhiều trường như: Trung tâm ĐH Kiến Trúc, CBS của Bách Khoa, IDC,... nhưng không biết phải học ở đâu là tốt nhất vì em cũng không còn thời gian nữa :(

Rất hy vọng nhận được lời khuyên từ các anh chị ạ.
    Em cảm ơn.

P/s: Xin năn nỉ mọi người đừng bình luận không liên quan vì em đang rất rất rất chân thành muốn đi học ạ :(

...
  2. trungxdsg

trungxdsg Mới đăng kí

ông thầy mình dạy hay lắm,có điều phải học 3 khóa mới làm ăn được
  3. Mai Ngoc Thuy Tien

Mai Ngoc Thuy Tien Mới đăng kí

trungxdsg: bạn cho mình xin thêm thông tin nhé. Cảm ơn bạn.
  4. newgypingpong

newgypingpong Banned

thiết kế quá đẹp
  5. tuan491982

tuan491982 Thành viên cấp 1

Em pm skpye cho anh nhe tuan4919821

Ủng hộ diễn đàn