Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm lại ảnh đã import trong Lightroom ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Trungduong126, 18/8/16.

Lượt xem: 12,572

1. Trungduong126 Mới đăng kí

Tình hình lúc trước mình có chỉnh 1 số ảnh trực tiếp trong thẻ nhớ (Import ảnh trực tiếp trong thẻ nhớ). Nhưng gần đây vô tình xoá hết toàn bộ ảnh trong thẻ nhớ đó, trong Lr vẫn còn file ảnh đã import nhưng mất nguồn ảnh. Có cách nào khôi phục ảnh mà không cần nguồn không ạ???

...
  2. tam.hanu

tam.hanu Thành viên cấp 1

bạn import mà bạn không chọn copy rồi, nhìn chữ the file could not be found là mất ảnh rồi nha. cái bạn xem là cái preview lightroom nó tạo thui
  3. chuotlang94

chuotlang94 Mới đăng kí

không được đâu bác mấy cái này chỉ là preview thôi, em còn muốn lấy mỗi cái preset của mấy cái hình đó thôi mà cũng ko đc

Ủng hộ diễn đàn