Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm lớp pts ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kiahoang, 28/7/15.

Lượt xem: 1,930

1. kiahoang Mới đăng kí

Chào các bạn, mình đang muốn tìm 1 lớp học pts ở Hà Nội. mình muốn học từ căn bản nhé. Học ở đoạn Cầu Giấy đường Láng thì tốt. Rất mong mọi người giúp mình nhé

...
  2. namhoang_92

namhoang_92 Banned

bạn vào trang web imic.edu.vn để tìm kiếm thông tin khóa học nhé
    kiahoang thích bài viết này
  3. onceclick

onceclick Thành viên cấp 1

4. hocseo

hocseo Mới đăng kí

ở vnskills có các khóa về thiết kế đồ họa,photoshop,illustrator,kiến trúc 3D ... mn ở bách khoa,xây dựng học ở đây nhiều lắm.thấy mn bảo học vừa ngon vừa bổ mà lại rẻ.địa chỉ ở 229 phố vọng.bạn có thể tham khảo đc đó.
  5. kingsman

kingsman Mới đăng kí

căn bản thì tự học trên mạng đc.cũng k có gì khó lắm.sau đó thì đi học nâng cao ở trung tâm nào đó cũng đỡ đc 1 khoản.bạn có thể tham khảo ở vnskills.nó thuộc viện cntt-ĐHQG hà nội.chất lượng khá tốt mà học phí hình như 1tr3 thôi.
  6. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

vnskill chịu khó làm online marketing nhỉ? :)
    trong này toàn dân thiết kế, cũng nhiều ng làm marketing, nên hi vọng các bạn có hình thức marketing hiệu quả hơn
  7. kingsman

kingsman Mới đăng kí

oblivion.sofar bạn nói như cắn vào beep ấy.chẳng nhẽ cứ ai nói đến vnskills cũng làm marketing hả?thế thì bạn là người của trung tâm nào đó đi phá đám vnskills rồi.có rất nhiều người học ở vnskills ra thấy đc thì chia sẻ cho người cần tham khảo chứ marketing cái lol gì
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/7/15
  8. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

Bạn gọi mình qua số 0169 3737 072, có gì trao đổi trực tiếp cho tiện
  9. XANH HOUSE

XANH HOUSE Mới đăng kí

bạn ơi, bạn có thể tham khảo khóa PTS cơ bản ở xanh-house.com nhé, học ngay Láng Hạ đó
    Bạn đang làm việc trong lĩnh vực cần pts ak, hay học để biết thôi?
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/7/15
  10. kiahoang

kiahoang Mới đăng kí

XANH HOUSE học trong bao nhiêu lâu vậy bạn
    XANH HOUSE thích bài viết này
  11. XANH HOUSE

XANH HOUSE Mới đăng kí

:) 1 khóa 3 buổi bạn ạ, hoàn thành 3 buổi này yên tâm bạn sẽ hoàn thiện các kỹ năng cơ bản của pts, sủ dụng được các phần mềm pts thông dụng như CS6 hay CC. Bạn có muốn biết sâu hơn nội dung khóa học k?
  12. kiahoang

kiahoang Mới đăng kí

XANH HOUSE chỉ học mỗi pts thôi hay có thêm các phần mềm khác nữa
  13. XANH HOUSE

XANH HOUSE Mới đăng kí

Với thời lượng 3 buổi, học cả kiến thức nền về mầu sắc, bố cục...cả thực hành (chiếm đa số thời gian) thì mình khuyên bạn chỉ nên tập chung vào pts. còn nếu bạn muốn học thêm các phần mềm khác giảng viên bên mình sẵn sàng chia sẻ (ngoài giờ ;) )
    Bạn muốn nhọc gì khác nữa ạ?
  14. kiahoang

kiahoang Mới đăng kí

XANH HOUSE học nhiều như thế ...không biết học phí ntn vậy ban
  15. XANH HOUSE

XANH HOUSE Mới đăng kí

Học phí bên mình hỗ trợ thôi-195k 1 khóa 3 buổi bạn ạ. Nếu bạn học thấy ok, sẽ có những khóa dài hơi và nâng cao hơn kiahoang :)
  16. kiahoang

kiahoang Mới đăng kí

XANH HOUSE mình đang là sinh viên có ưu đãi gì không vậy bạn
  17. XANH HOUSE

XANH HOUSE Mới đăng kí

call me: 01652425528 kiahoang nếu bạn muốn thử nhé :)

Ủng hộ diễn đàn