Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người chung đam mê cùng đi học Studio ảnh cưới - Sài Gòn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 29/10/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,725

1. tanle123

tanle123 Thành viên cấp 2

Dự là chủ thớt sẽ rất khó để chọn duy nhất một người. Đã lên đến đây thì làm gì có ai nói là ko yêu design đây :)).
    Thớt dại quá, đau đầu đây :P
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

tanle123 hj, lúc đầu chỉ tính chọn 1 người cùng đam mê rồi 2 anh em cùng đi chung cho vui thôi là dc rồi, mà giờ nhiều người wa, nên hwa có nói lại với anh kia rồi, nên chắc thêm dc vài người nữa, tối đa 4-5 ngươi là full ^^ . thấy ai cũng đam mê giống mình nên ko nở từ chối .
    yournametv thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

4. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

Mình đã pm bạn trên fb, rất cám ơn bạn vì đã trả lời mình :)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

theo học việc về nhiếp ảnh - ps phải không a , thời gian như thế nào , tính chất công việc ra sao a có thể chia sẻ thêm đc không
  6. ILovePhotoshop

HSP Theo 1 người anh trong 4rum chuyên về làm studio ảnh, học về các kỉ năng xử lý ảnh,cắt ghép...và các thao tác trong studio thôi em, chứ ko có bên nhiếp ảnh . Photoshop là chính .
  7. ILovePhotoshop

Mình tìm đủ người rồi , cám ơn các bạn wtam .
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn