Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người học Ai cùng

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi lienpham92designer, 25/10/14.

Lượt xem: 3,777

1. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

biết rồi đăng ký học thêm được không? thật đấy
  2. singleboy642

singleboy642 Thành viên cấp 1

hình chữ nhật, mình muốn sửa Đt thành hình thang cân thì mình làm thế nào nhỉ? xin đc mọi ng chỉ dẫn thêm ạ
  3. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Mình ở TP HCM.. :-s. Hiện tại có thể nói là chẳng biết gì về AI.
  4. hai_data

hai_data Banned

cũng hay
  5. singleboy642

mình ở hcm, chuẩn bị đi học Ai mà k có ai học chung để học hỏi đây
  6. hieubig

hieubig Thành viên cấp 2

Học thì phải tự hành chư..
    Hình chư nhật muôn sửa thành htcan bạn cho free transform rui nhấn shift ctrl alt kéo 1 nút vaò là nút bên kia tự canh điều cho bạn..nảy có 1 bạn tring diễn đàn cũng hỏi
    Mình là thành viên mới mong mn chỉ giáo.. mình có nhiêu tool và phim hướng dẫn đơn giản ....anh em nào muốn học cùng thì pmm hieuittp4@gmail. Mình share cho...
  7. singleboy642

hieubig sao mình k tìm thấy lệnh hay dòng chữ free transform đâu vậy? bạn chỉ rõ hơn đc k ạ? thanks bạn nhìu
  8. kudo88

kudo88 Mới đăng kí

mình cũng muốn học mình ở HCM ,email mình là nguyenduytan2702@gmail.com,hay là học chung qua skype cũng được đó
  9. manhquynhpro9x

manhquynhpro9x Mới đăng kí

lập team skype học đi b
  10. FreeMan84

FreeMan84 Banned

mình nhớ và đang dùng nó,có cả giáo trình AI nữa :D:D:D

Ủng hộ diễn đàn