Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm những ảnh như thế này?

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi Sad Floww, 21/1/16.

Lượt xem: 2,056

1. Sad Floww Mới đăng kí

Em đang muốn tim những ảnh như bên dưới mà không biết tìm với từ khóa như thế nào, em cũng đã thử nhiều từ khóa nhưng kết quả như ý thì khá ít. Em mò trên google từ hôm qua tới nay mà mới được có mấy tấm.
    Mong các anh chị có thể chỉ cho em từ khóa để tìm kiếm hiệu quả hoặc một vài trang web chia sẻ những hình ảnh như thế này.
    Nếu có đăng bài sai box thì cũng mong mọi người thông cảm!
    Em cảm ơn!

...
  2. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

Thường thì nó là "tranh minh họa", một thể loại thuộc lĩnh vực "illustration" thường là làm cover cho sách các kiểu hoặc bạn search thử "painting art" nó cũng ra mà
  3. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Cái này tìm trên google Tiếng Việt là Anime Phong Cảnh, còn tiếng Anh là Anime Landscape gõ tiếng Anh thì kết quả rất là nhiều :)
  4. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

water anime wallpaper
    mình thấy khá nhiều ảnh tương đồng ảnh bạn tìm khi gõ cụm từ này
  5. Sad Floww

Sad Floww Mới đăng kí

cảm ơn mọi người nhiều nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn