Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm sư phụ dạy chỉnh sửa ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi ng dinh, 13/12/13.

Lượt xem: 12,145

1. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Bữa nay rảnh rùi. Bạn nào học thì mình tới nhà hoặc đến nhà mình học chứ không có thời gian online nhiều nên không tiên chỉ online.
    Qua tết mình nhận dạy miễn phí với những bạn có hoàn cảnh khó khăn hoặc tàn tật có nhu cầu và đam mê với ngành này. Bạn nào biết thì giới thiệu. Mình ở Thủ Đức :)
    thachkid, nuhoang0204, Hồng Huyên3 người khác thích bài viết này.
  2. NguyễnPhú

NguyễnPhú Banned

Không biết có sư phụ nào ở Đồng Tháp ko, em cũng muốn nhận sư phụ để theo nghành chụp ảnh cưới mà giờ e chưa có điều kiện để mua máy ảnh, chỉ có cái laptop thôi. Mà hình như laptop của e bị sai màu e cần nhận sư phụ để tư vấn cho e mấy vụ màu sắc với cho em xin file ảnh về chỉnh sữa.
  3. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

ko theo được nhưng rất rất ủng hộ bạn Thiên Bình , rất nển phục suy nghĩ của bạn. vs ng tàn tật thì đây cũng là một lối đi hay!
    HaiMienMr.Toanlo thích bài viết này.
  4. HaiMien

HaiMien Thành viên cấp 1

hụ hụ em k có ở sg :( bác Thiên Bình ơi. em thì biết blend sơ sơ, cắt ghép, chỉnh da. cơ mà ko biết kết hợp để làm ảnh. Muốn xin vào studio lắm mà chỗ em ít quá, với ko biết gì về studio nên ko tự tin :(
  5. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

up lên cho mọi người nào :)
  6. mhproduction

mhproduction Mới đăng kí

mình thì nhiều ảnh gốc, nhưng chỉ ngại up lên cho các bạn, nhỡ truyền lung tung, chẳng may ng ta tình cờ thấy thì lai không hay:((. nếu bạn nghiêm túc thì mình có thể share cho bạn học, và hướng dẫn bạn các bước theo trình tự mà các ảnh viện thường làm.
    mình ít lên forum lên nếu cần thì bạn cứ gọi trực tiếp cho mình 0978.256.465
    mình hướng dẫn cho, cũng từng trong hoàn cảnh của bạn rồi.
  7. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

mình mới tham gia nhưng thấy có mấy bạn nói chuyện nghe mất giày mất dép quá - Mong diễn đàn loại các bài đó hoặc tẩy chay thành viên ấy để diễn đàn học tập chúng ta trong sáng hơn
  8. Pằng A chíu

Pằng A chíu Mới đăng kí

cho em một slot sư phụ nhé ^^
  9. trungnang

trungnang Mới đăng kí

bác nào nhận đệ tử ở thanh hóa k ạ
  10. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

Bắc Ninh, Hà Nội ko biết có sư phụ nào ko?
  11. Designer.GiaHuy

Designer.GiaHuy Thành viên cấp 1

e cũng muốn nhận 1 sư phụ ở tphcm ạ
  12. chim sau be nho

chim sau be nho Thành viên cấp 1

em cần 1 sư phụ ở Hà Nội ^^ ( em thuộc hoàn cảnh khó khăn nhưng ko tàn tật :v)
  13. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

Em cũng muốn tìm sư phụ tại hà nội đây. Thuốc nước bồi dưỡng sư phụ tử tế ạ, miễn sư phụ truyền nghề cho em là e k phụ lòng sư phụ đâu :D
    Số dt của em là: 0968466379
  14. FB Tùng Sói

FB Tùng Sói Thành viên cấp 1

Mong có sư phụ truyền nghề vì công việc của em hiện tại cũng đang làm về PTS mà k tìm đc sự phụ
    GM: tungch0atitv@gmail.com
    FB: Đinh Xuân Tùng
  15. sony tèo

sony tèo Mới đăng kí

em cũng muốn như thớt.......... đang tập tành đây :) nhưng làm chủ yếu là theo ý tưởng .bác nào có nhu cầu thì hú em với ........
  16. thachkid

thachkid Mới đăng kí

a Thiên Bình có thể cho e xin số điện thoại đc ko ạ
  17. nhocakai

nhocakai Banned

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    thachkid thích bài viết này
  18. ThienLibra

ThienLibra Thành viên cấp 2

có anh chị nào cho em 3, 4 cái ảnh gốc để em chỉnh sửa và làm 1 trang album xem trình độ của mình tới đâu ah.
    thien93tayson@gmail.com
  19. dichvunhao

dichvunhao Banned

ok cậu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn