Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm sư phụ ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi javiernathaniel, 8/3/18.

Lượt xem: 2,302

1. javiernathaniel Mới đăng kí

Chào mọi người, em là mem mới của diễn đàn.
    Thực ra chuyện của em là 1 thằng vừa tốt nghiệp ĐH XD nhưng ra trường đi làm 1 thời gian cảm thấy khi học và khi đi làm là quá khác, em tự cảm thấy không có đam mê với ngành mình đã học. Mà niềm đam mê của em là thiết kế đồ họa. Từ thời cấp 3 đã mày mò học pts.
    Giờ em đang học cả PTS và AI, nhưng vẫn mông lung vì cứ học xong cơ bản rồi tut các kiểu nhưng em vẫn chưa làm được gì trong các việc của nhà tuyển dụng yêu cầu. Rất mong tìm được 1 đàn anh ở HN có kinh nghiệm chỉ dạy cách làm. Em có thể làm không công hoặc part time trong 1 thời gian đầu để học cách làm và có kinh nghiệm. Cảm ơn anh chị đã đọc.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

Tiếc quá. Như mình làm quảng cáo thì lại hay dùng Corel chứ Pts với Ai lại ít dùng.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn