Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm thầy dạy Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tilangtu, 10/9/14.

Lượt xem: 2,745

1. tilangtu Thành viên cấp 1

Mình rất thích thú photoshop ; mình chưa biết gì hết ; cần tìm người dạy dỗ dùm mình (tất nhiên mình sẽ trả tiền ) nhưng mình chỉ có thể học qua Teamvier or Skype ; mình nghĩ bác nào dạy như vậy rất dễ dàng ai nhận dạy mình mình xin cảm ơn
    SDT 0996161654 Email : mr.long2312@gmail.com

...
  2. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

Thầy Việt Designer dạy online rất tốt :D còn thầy ở ngoài dạy trực tiếp sẽ dễ tiếp thu hơn!
  3. rubia

rubia Thành viên cấp 3

free trên VDr là đủ rầu, thay vì onl qua sky hay teamview thì lên đây tự học. *coi chừng tiền mất mà k đc gì*
    dieuhauteo thích bài viết này
  4. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Cần thầy cũng tốt, nhưng tự học hay hơn! Chắc nhà bạn này không có mạng, hoặc chưa biết đến youtube :D
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Google - Youtube :))
  6. tilangtu

tilangtu Thành viên cấp 1

mình cũng tìm hỉu online youtube coi đc vài phần thường thì mất đoạn hoặc mất bài :( học ko đc nhieu62c
  7. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Nếu bạn ở Đà lạt mình có thể dạy free ngay, team view cũng được nhưng mà hơi bị khó chịu vì ko có mic ko gì hết, trình có hạn nhưng về căn bản chắc chắn làm được
  9. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Tự học thì phải học từ cái đơn giản đến khó,chứ chưa biết gì mà tự học cung khó.Bạn nên học cắt ghep đơn giản truoc1 khi nghĩ đến chuyên sâu.Chứ lên đấy đụng phải bài hướng dẫn phức tạp thì noãn bỏ nghề ngay,các cao thủ nhiều lúc nhìn[ tut]mà còn hoc kh nỗi nên bạn cứ từ từ học nha,chúc bạn thành công để diễn đàn có thêm 1 nhân tài. hiii
  10. tilangtu

tilangtu Thành viên cấp 1

CẢm ơn mấy bạn vậy mình nên bắt đầu học như thế nào cho đúng nhỉ ! hay có tài liệu gì ko mấy bạn
  11. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Các bạn muốn học căn bản, thì nên down ebook photoshop về, đọc từ đầu đến cuối để biết căn bản công cụ, sau đó thì mấy bạn mới bắt đầu nâng cao 8-} học theo kiểu nay chụp cái này mai chụp cái kia rất thú vị nhưng mà sẽ làm bạn tốn thời gian rất nhiều
  12. dieuhauteo

Cậu biết tiếng Anh thì muôn ngàn vạn trạng tutorials! Phần lớn những người thích cái gì thì tự tìm, tự học blah blah... Đơn giản như google, thử tìm "nhập môn học photoshop", "tự học photoshop", "Tutorial Photoshop for beginer", "Photoshop căn bản"...
    CẬU PHẢI MỞ PHOTOSHOP LÊN MÀ VỌC. :D :D :D
  13. rubia

rubia Thành viên cấp 3

dieuhauteo : k có mạng mà team vs sky thế nào chú?:D
  14. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

có thầy youtube, thầy Google và gần gũi nhất là thầy Vietdesigner đây cần gì phải học thầy qua teamview. Cứ lên đây mà tìm hiểu là sẽ biết, ko biết thì hỏi.
    dieuhauteo thích bài viết này
  15. lienpham92designer

lienpham92designer Thành viên cấp 2

b có ở hà nội k nếu có b có thể học cùng m m sẽ chỉ cho b từ cơ bản
  16. dieuhauteo

@Trần Duy Hoàng nói chí phải :D Tìm thầy cũng tốt có thêm thu nhập cho bác nào cần tiền :D :D :D
    *if u know wut imean*
    Trần Duy Hoàng thích bài viết này
  17. Huỳnh Viết Trường

Huỳnh Viết Trường Thành viên cấp 1

tự học cũng tốt bạn ạ. Còn muốn nhanh thì...inbox =))
  18. Vô Tình Công Tử

Vô Tình Công Tử Thành viên cấp 1

bạn ở đâu, ở đồng nai thì mình dạy free cho ,
    tự học : nắm bắt thanh công cụ là cơ bản nhất
    như dùng công cụ cắt hay cup hình hay là bursh để tô,học cắt ảnh,
    sau đó tập ghép ảnh , rùi học hiệu ứng...
    Trần Duy Hoàng thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn