Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm trẻ lạc :((

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thanatos CK, 3/3/13.

Lượt xem: 4,914

1. mgr

mgr Cựu quản trị

Up cho bác... của mình thì mình quý, chứ kẻ nhặt được nào biết giá trị của nó! :(
    CK Gaamaru thích bài viết này
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

vâng em có tình yêu vô hạn với chụp film :( không đủ khả năng nuôi nó thôi chứ ko thì em sẽ chỉ chụp bằng film ấy, thế nên khi chụp film em chọn góc và điều chỉnh ánh sáng rất cẩn thận để có được một bức hình đẹp duy nhất, thế nên cuộn film bị mất này là toàn bộ tâm huyết trong tháng ăn chơi tuyệt vời qua của em :((

em cũng xác định là mất máy thì thôi có thể mua lại nhưng tiếc cuộn film trong đó là chính :(( có bắt em trả tiền chuộc lại cuộn film cũng đc :((
  3. Thanatos CK

em chỉ buồn nếu cuộn film đối với em vô giá ấy mà bị ai ko biết tháo làm hỏng hoặc vứt đi thì...
    còn nếu nó được ai đó biết về ảnh, tráng ra r post lên nhận là của họ cũng đc, miễn là đừng để em nó ra đi ko lời trăn trối như thế T____T
    mgr thích bài viết này
  4. dookie

dookie Thành viên cấp 2

có dịp anh em giao lưu cái :D
  5. Thanatos CK

oh vâng, có dịp thì nhất định phải gặp giao lưu rồi :D
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình nghe bạn kể mà thấy tiếc như đồ của mình :-s
  7. Thanatos CK

cùng là người đam mê ảnh ọt thì mình nghĩ sẽ nhiều người tiếc cùng :( nhất là những ai chơi máy film và đã dùng qua Pentax K1000
    cám ơn bạn nhiều lắm
    dookiepitlamgi thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn