Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm trường học đào tạo DESIGNER

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi swats_dragon, 15/2/13.

Lượt xem: 4,668

1. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

mình thấy cái này có lý nhất...:> mình toàn tự học....mặc dù chơi tay ngang thì cũng có nhiều khuyết điểm nhưng đam mê là k ngừng học hỏi
    Hùng Anh thích bài viết này
  2. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Mình cũng thế :D !!! Rãnh rỗi chán thì mở PTS nghịch !
    Mà dạo này muốn học vẽ Chibi mà vẽ toàn xấu quắc lười luôn :)
    Suntn1991 thích bài viết này
  3. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

mình thì #.....mình k có hoa tay vẽ chibi...mặc dù đang dạy cho 1 bn vẽ chibi :>
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

em đang học mĩ thuật công nghiệp mà ứ thấy học được nhiều về đồ họa mấy :v tự học tự vọc là chính bác ơi,trường chỉ dậy cho ta các công cụ, còn sử dụng sao hiệu quả thì em chưa thấy chỉ tới mấy cái đó, có lẽ học chưa hết nhưng em thấy nhiều cái trường đời nó dạy chứ trường học ko dạy tốt bằng đâu bác :)
    Turtle bunny ears thích bài viết này
  5. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

hehe thế dạy thêm cho mình dc hok =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn