Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Tìm Việc / Speedart Design ] - Cute PussyCat Logo/Character/T-shirt

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi dieuhauteo, 8/11/16.

Lượt xem: 2,467

1. dieuhauteo Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/12/23
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  2. karma1212

karma1212 Thành viên cấp 1

nhan hoc tro đi bác :D
  3. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Tôi tìm được việc thì làm tutorial cho, không đủ tự tin nhận đâu bác ợ...
  4. Circle11

Circle11 Mới đăng kí

mình cần nhờ cậu làm một số thứ sao mình pm trên fb ko thấy cậy trả lời?
  5. dieuhauteo

Sr mình bận việc tí, mà nó nằng trong mục spam nên mình ko thấy, mình có để sdt ở trên đấy cậu gọi cho dễ @@
  6. dieuhauteo

khô lời với thằng FB....
  7. dieuhauteo

[UP] :v New video coming soon™
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

m hỏi b chút, trong video dưới đây, lúc 0:50 sao nó lại cần expand, không expand vẫn đổ màu được bên trong và viền đối tượng mà.

9. dieuhauteo

drax Cái đấy nếu bác không expand thì không thể đổ shadow được, nếu bác không làm thì divide sẽ dính stroke :v nói chung rối lắm, bác làm quen từ từ với nó sẽ thấy độ khắm bựa của nó :v thấy nó làm sao thì làm vậy thì nhanh hơn.
    GL bro!
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

m a ma tơ, nếu chỉ làm theo thì không hiểu được gốc rễ vấn đề b à. khi không hiểu thì không xử lý tốt được.
  11. dieuhauteo

Đâu, thật ra trước mình cũng đâu biết gì tuốt đâu, làm theo họ rồi thời gian sau mình mới hiểu sâu chức năng cũng như cách thức sử dụng tools đấy. "Trăm hay không bằng quen tay" mà bác :v bác không tập làm theo, bác ngồi bác nghĩ thì đến khi nào hiểu được vấn đề. Trừ khi là bác học trường đào tạo, học lý thuyết, có thầy cô kèm, giải thích các kiểu, rồi áp dụng thực hành thì mới vậy. Ở đây là mình tự học thôi, cách học thì tùy mỗi người miễn sao bác hiểu được vấn đề là được.
    drax thích bài viết này
  12. drax

drax Thành viên cấp 4

có làm mà không hiểu nên m mới hỏi b.

Ủng hộ diễn đàn